Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Sauti Huru Lina Nini na Chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wikolo, Jul 18, 2012.

  1. w

    wikolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    jamani uhuru wa habari na huolela wa vyombo vya habari ni shida :frusty:
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    no research no right to speak. km gazeti, linatakiwa lifanye uchunguzi wake kiuhakika ndon litoe habari husika kwa walaji. ikifanyika kinyume chake ndo utasikia gazeti linafungiwa au kudaiwa fidia. lakini sbb ni magazeti ya propaganda ndo hivyo tena. kinachofurahisha sasa ni kuwa wananchi wa tz wanaelewa kila kitu na hawadanganyiki.
     
  4. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya si yananzimshwa kwa malengo kama hayo tu kudidimiza upinzani, na unakuta yanapata ruzuku kutoka somewhere kwa sababu ukiangalia hayauziki kivile kwa hiyo hata garama ya kuyachapisha ayarudishi ndo maana yanasapotiwa na chama au watu fulani
     
  5. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kweli mkuu enzi zile walikuwa wanawatisha mama zetu,baba zetu na wazee wetu lakina sasa wamefika mwisho, kwni kizazi cha uoga kinaelekea kuishia.wamejaribu mangapi wameshindwa?
     
  6. w

    wikolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikatai juu ya uhuru wa vyombo vya habari, lakini ni sawa kweli kwa tahariri kama hiyo iliyoandikwa? Inaonekana kama Chadema walishaua na wanaendelea kuua na hapo mimi binafsi ndo nimeshindwa kuelewa manake vyombo vyetu vya usalama havijatuambia hayo yote.
     
  7. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Magazeti ya mafisadi tu hayo.... yasiwanyime usingizi
     
  8. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    hako kajarida kasiwasumbue kichwa hakafiki hata zaid ya mikoa 5 zaid kanaishiaga hapo lumumba
     
  9. M

    Magesi JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjinga hajibiwi
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili gazeti linaiangusha fani ya wanahabari. Inatakiwa umakja wa wanahabari wakemee habari za upotoshaji/ zisizochunguzwa. Ilivyoandikwa ni kama habari ya uhakika huku ikionyesha wazi kuwa gazeti hili linatumika kisiasa (kwa propaganda) kuliko kitaaluma ya habari.
     
  11. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Gazeti au kijarida pendwa !!!!!!!!!!
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siku hizi ukiamka asubuhi na kujadiliana na mke wako kesho mnaanzisha chombo cha habari. Magazeti kama haya ni kansa kwa mustakabali wa amani ya ustawi wa jamii yetu.
     
  13. k

    kessy kyomo Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mnaangaika na nini hawa jamaa wa hilo gazeti baada ya kuona gazeti la uhuru halina soko wameamua kuanzisha hilo gazeti kwani lina undugu mmoja na gazeti la uhuru
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gwanda wakishikwa pazuri huwa wanahaha!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanatetea kitumbua chao !
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,216
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Sauti huru, Uhuru, Habari leo, Daily News, Jambo Leo, hivi ni vipaza sauti vya chama cha mabwepande, siyo magazeti haya hizo ni taka taka tu, ni mataahira tu wanaoweza kuamini ujinga unaoandikwa na hivi vipeperushi.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Gazeti hili bila shaka litakuwa na uhusiano na lile jingine la UHURU!
     
  18. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    ....JamboLeo B!
    Na hapa waziri wa habari hana habari wala muda wa kurikaripia! Huu ni uungwana?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikakate gogo nije!
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    na wewe acha papara unapoandika, kwanini usijiridhishe kwanza kabla hujapost?
     
Loading...