Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Sauti Huru: CHADEMA Asili mbioni kusajiliwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Jun 6, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gazeti huwa silielewi kabisa, hebu cheki heading yao ya leo.

    SAM_2232.JPG

    SAM_2233.JPG

    Hivi kweli kuna ukweli katika haya wanasema au ni uzushi na majungu tu?

    Picha zote kwa hisani ya Mjengwablog.
     
  2. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Gazeti la mwaka gani hlo?
     
  3. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Linamilikiwa na nani hili gazeti ? ni la mkorokocho au newz. mi naona kama la makorokocho vile.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari kama hii ni lazima itakuwa ya uongo, mambo ya asili na academia yapo kwenye vilabu vya mpira wa miguu na mabendi.
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Al Nuur limepata mpinzani
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni njama ya kuwaweka wananchi njia panda
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kweli kuna haja ya ile chadema asili iliyokuwepo enzi za uchaguzi 1995. hapo namkumbuka enzi hizo Dr Kabour alikuwa tishio kubwa pale kwetu Kg alikuwa president. kweli zitto irudisheni ile
     
  8. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Litakufa kifo cha mende na haitakuwa hivyo kama linapata ruzuku ya Serikali
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Niliacha kuyaamini magazeti haya siku nyingi, ni baada ya kuona habari ya mtu wangu wa karibu wakimchafua na kuweka vielelezo vya uongo...
     
  10. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni magazeti ya makada wa ccm kama Seif Khatibu na wahariri ni kama Charles Charles msaidizi wa January Makamba.Hayo ni magazeti ya kuchafua na kuharibu tu lakini watashindwa. CDM ina watu na MUNGU, ccm ina majambazi na shwetani.
     
  11. m

    mabhuimerafulu Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Linamilikiwa na Subash Patel pale MM Integrated, Kijitonyama. Subash wa kashfa ya Chavda, rafiki na Jeetu Patel wa EPA. Jamaa anazo kwelikweli. Alitajwa na Mzee Mengi kuwa kati ya mapapa wa ufisadi.

    Ni yule aliyeshirikiana na Lowassa wakauziana jengo la Umoja wa Vijana wa magamba Nape hakuona ngawira zilipitia wapi, ndo akaanza fujo UV magamba mpaka akakosana na rafiki wa marehemu baba yake Mzee Makamba! Kumbukeni msiba wa marehemu mzee Moses Nnauye ulikuwa kwa Makamba jijini.

    Ndiye mwenye maghorofa yale mawili pale UV Magamba. Ana kampuni inaitwa Estim inapata tenda nyingi sana serikalini. Inamjengea nyumba mtu mmoja pale magogoni. Ni mwenyekiti wa Mfuko wa maendeleo ya Bagamoyo! nk..nk..nk..nk..kila palipo na pesa kwenye serikali ya magamba, Subash yupo.

    Hilo gazeti lilianzishwa kupambana na Mengi, lilipomaliza kazi hiyo ya kumchafua Mengi, likaanza kazi ya kuwafurahisha magamba. Kila siku lina habari za CDM, ni la propaganda kuliko hata Uhuru na Mzalendo.

    Mhariri wake aliwahi kukamatwa na rushwa mara kadhaa....
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHAH hilo arusha halifiki hilo na halitanunuliwa hata likifika gazeti la akina NAPE HILO
     
  13. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba watajibeba safari hii!
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jarida lao
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli ccm wanasumbuka hadi nawaonea huruma mbali na kwamba siwapendi
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    mwandishi anakunywa valua
     
  17. b

    benny50 Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamwe hatutoweza kuchanganywa kwa diaini hiyo..tafuteni njia nyingine , nia na dhamira ya chademA IKO PALE PALE..KUCHUKUA DOLA TU IFIKAPO MWAKA 2015
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::painkiller:
     
  19. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Toleo la 102 June 6 hadi 12 June 2012. Watchout CHADEMA isipokuwa makini M4C inakuwa useless.
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hili ni gazeti la ChiChieM. Mwandishi angeaminika, walau kidogo, asingeongeza kikolezo cha CHADEMA chanunua kadi 3,000 za CCM. Naungana na msemaji aliyesema mwandishi anakunywa "Valeur".
     
Loading...