Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la raia mwema mbinuzenu ni za kitoto za kuingamiza chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joblube, Feb 8, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimekuwa nikifuatilia Gazeti hili la Raia na nimeendelea kugundua kuwa gazeti hili halina nia nzuri na CHADEMA ninaamini lina makakati wa chini kwa chini wa kuibomoa CHADEMA. Kwa mfano leo limetoka na taarifa yenye kichwa cha habari SPIKA ANNE MAKINDA MATANI.

    Baada ya kumalizia kuelezea jinsi Spika alivyojishushia hadhi kwa kushupalia posho gazeti limechomeka kuwa kambi ya upinzani imejadili posho hizo na kutetea posho mpya kwa kumtaja mmoja wa wabunge machachari ambaye pia ni mwanasheria amesema hakuchaguliwa kuwa masikini.

    Kilichoniacha hoi zaida ni pale liliposema kuwa wanaopinga suala la posho ni Januari Makamba kwa CCM na Zitto kabwe kwa CHADEMA tu wengine wanawapiga vita, tumekuwatukimsikia John Mnyika ndani ya Bunge na nje ya bunge na Dr Slaa wakisisitiza kupinga ongezeko la posho nguvu zote wala hakuwataja wala hata kuchuakua hatua ya kuwauliza misimamo yao juu ya hayo aliyoandika.

    Niwaambie tuu wanapoteza muda wao, sisi Watanzania wa leo si wale wa jana tumeamka kisawasawa tunasoma mapaka nyuso kabla hata hajazungumza.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Na generali ulimwengu yupo ndani ya hii njama?subiri nizitafute kwanza!
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema wasanii tuu, to hell with them!
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ni moja ya magazeti ambayo hayako bias...ngoja niklinunue saa hii.Nitarudi
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyo mwanasheria si ni Tundu Lissu?
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Hilo nilikuwa nalisoma sana lakini sasa hivi hata kulioan sitaki licha ya kulisoma.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Raia Mwema wamekwisha manake ni kujidhalilisha kwa mbele
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mbona Gazeti la Raia Mwema limeeleza vizuri, ni kweli Chadema nzima anaepinga posho kwa vitendo ni Zitto Kabwe, peke yake..

    Chadema acheni kulia lia kama watoto wadogo mnataka msifiwe tu.
     
  9. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wabunge wote wanalia njaa baada ya kukopa magari walihadiwa na mtoto wa mkulima na bi kiroboto wataongezewa posho zitawasidia kupunguza mkopo. Siku zinayoyoma.
     
  10. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kwangu hilo gazeti limepoteza mvuto kabisa. Yaani limekuja na mtindo ule ule wa RAI wakati ule likimpamba Kikwete. Yaani nimeamini kichaa huwa haponi. Yaani waandishi mahiri kama hawa wanarudia mambo ya kizamani!!!
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe mlikuwa hamjafahamu bado? Basi kwa taarifa yenu, kuelekea 2015 raia mwema ni pro membe na kundi lake!
    Mwanahalisi linaelekea kumbeba lowassa na timu yake .
    Mwananchi itaangalia zaidi maslahi ya kenya kwenye kinyanganyiro hicho.
    Na nyie wabongo mlio baki mtaendeleza ushabiki wenu kama kawa.
    ........... Ndio waliwao
     
Loading...