Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Raia Mwema lachakachuliwa ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguvumali, Jun 8, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Niko hapa Mwanza , tangu asubuhi nasubiria nakala za gazeti la Raia Mwema lifike toka Dar. Jibu la wauza magazeti likawa gazeti hilo halijatoka leo.
    Nikapiga simu Dar kwa mdau wangu mmoja, akasema amelitafuta mtaani amelikosa na inadaiwa limechakachuliwa na wazee wa Gamba.
    Binafsi nikampigia simu ISLAM MBARAKA, moja ya staff wa chapisho hilo kupitia simu yake inayoanzia 078688. . . . . . Lakini haipatikani. JE UVUMI YA KUA toleo la leo limechakachuliwa na wapinga maendeleo ni jambo la kweli ?
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ata mimi sijalipata hii sijui imekaaje.wadau watatujuza.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Najaribu kuwasiliana na baadhi ya staff wagazeti hilo bila mafanikio.
     
  4. M

    Mantz Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Litatoka kesho. Walikuwa wanasubiri budget, hivyo kesho litatoka likiwa limeshiba uchambuzi wa budget.
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wamenunua nakala zote wale jamaa na wamepiga kiberiti
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nchi hii bwana,kila kitu wanafisadi wanatamani na akili za watanzania wazifanyie ufisadi!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huenda, ngoja tuone ! Maana nchi hii inamambo .
     
Loading...