Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la raia mwema; Dr Slaa ag'ara zaidi kisiasa mwaka 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Dec 28, 2011.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu, gazeti la raia mwema la leo limeujadili ktk ukurasa wa pili hali ya kisiasa ya mwaka 2011 na kusema kuwa ulikuwa ni mwaka wa kisiasa zaidi kutokana na matukio kadhaa yaliyoorodheshwa ambayo ni katiba mpya, Sakata la Arusha, Wabunge wa chadema kususia hotuba ya Rais, maandamano ya chadema nk. Matukio yote yalimweka DR Slaa kuwa ktk ya matukio hayo hasa suala la katiba mpya ambalo ni agenda ya chadema na ilipata msukumo kutokana na Dr Slaa kudai kuibiwa kura na kususia kuhudhuria kuapishwa kwa Rais Kikwete. Likaja sakata la wabunge wa chadema kudai katiba mpya nje na ndani ya Bunge.

    Gazeti limewaorodhesha viongozi wengi wa kisisasa wa vyama vya ccm, Chadema na CUF Kila mmoja kwa jinsi alivyopanda au kushuka kisiasa. Lipumba na Maalim wanaonekana kushuka Hamad Rashid akionekana kuja juu zaidi. Kwa upande wa Chadema wengi kwa kuwa ndio wanachipukia wameonekana kupanda zaidi.

    Lakini kubwa kuliko zote ni pale gazeti linaposema, ninanukuu;
    KATIBU MKUU WA CHADEMA DR W Slaa amezidi kung’ara kwa umaarufu wa kisiasa pengine kuliko wanasiasa wengine ndani ya Chadema , huku akionekana kuwa kiongozi wa kitaifa zaidi, na baadhi ya watu waliamini kuwa kuanguka kwake kisiasa (urais 2010) kungeweza kuwa ni ishara ya chadema kupoteza umaarufu.

    Viongozi wengine waliofanya vizuri ni kila mmoja ktk nafasi yake Mbowe, Lisu, Zitto, nk
    [FONT=&quot]
    My take; Hayo ni maoni ya gazeti niliyoya paraphrase naomba maoni yenu[/FONT]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Lema...............
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ni kweli uyu jamaa namuona kama ngome yangu na atang'ara mpaka 2015 inshallah.....
     
  4. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo habari iko sahihi sana. Vipi nafasi ya baba Litz.
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye Rais wetu wengine ni tume
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    Baba Ritz ameongoza kwa wanasiasa walioboronga 2011!!!!!
     
  7. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mkuu Saint Ivuga,
    kwenye gazeti walimtaja kama mpambanaji wa haki za binadamu na mwenye msimamo. Samahani nilimsahau kidogo, na Lissu amejipambanua kama mwenye uelewa mkubwa wa masuala ya kitaifa na kimataifa. Kumbuka niliwataja baadhi tu.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    na bado shenz type zao!! ccm watashika adabu mpaka ifike 2015.

    vipi shosti Nape yuko kwenye position gani? maana mwaka 2011 alikuwa anapayuka sana.
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nanukuu,
    Mwaka huu wa 2011 unaisha huku ccm ikiwa ktk kitendawili cha namna ya kuhitimisha kujivua gamba ambayo ilitangazwa rasmi february, baadhi ya wajumbe wa secretarieti wakiishiwa mbinu za kufanya siasa zenye ufanisi zaidi kwa chama hicho,END OF QUOTE.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wewe si ni mmojawapo wa wanaomfanyia kazi nnape, magamba na mafisadi??, uwezo ona kang'ara kwa lipi... tumbua mimacho yako zaidi utaona
     
  11. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Aweda,

    :juggle:Jambo hili lipo wazi si tu kimtazamo bali pia kiutafiti. Watu wanapanda au wanashuka umaarufu kutokana na mambo wanayoyafanya au maneno wanayoyaongea na mambo hayo au maneno hayo yawe ya kijamii (kitaifa). Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa si tu kwamba anasema na kutenda kiutafiti bali pia ni makini katika kusema au kutenda kwake.

    Wakati wa tadhimini ya kumalizika kwa kikao cha bunge (2009), Dr. Slaa aliongoza kwa kuwa makini katika kujenga na kutetea hoja zake bungeni si tu katika jimbo lake la Karatu bali pia mambo yote ya kitaifa. Utakumbuka alipotaka kuleta hoja ya mafisadi bungeni na spika kuizima, aliweza kuiweka kwa wananchi pale Kidongo chekundu na wote waliotajwa hawakuweza kushitaki japo alijigamba kufanya hivyo mpaka spika wa wakati huo kuibukia TBC1 akidai nyaraka alizonazo Dr. ni feki.

    Mambo ni mengi sana kwa Dr. Slaa, hivyo ni haki yake anayostahili. Tusiwasahau makamanda wengine G. Lema, J. Mnyika, Z. Kabwe, H. Mdee n.k wakiongozwa na kamanda mkuu F. Mbowe chini ya mwavuli mkubwa - CHADEMA.:lol:
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Luninga la Magamba?
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii, maelezo safi yenye mashiko, yani imejitosheleza,, wabeja sana...........
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa anastahili mkuu. Vipi kuhusu rais wetu mtarajiwa EL?
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa alingara
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amengara kwa kupigania haki ya taifa na wanyonge wa tz
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    el hawezi kung'ara zaidi ameamua kujing'arishia makanisani pia miskitini, kwingine imeshindikana sjui anaogopa kuzomewa
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr anastahili, keep it up Dr wa ukweli
     
  19. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nipo huku KAHAMA magazeti yanachelewa sana kufika huku ungetumwagia habari yote hapo tukafaidi wote,jamani nimeiona buzwagi simchezo kuna ukuta wanajenga kwa ajili ya kuzuia wizi ni ukuta wa nguvu hapa dhahabu zinabubwa na ndege nazingine kwa makontena kilasiku jioni wakuu inatisha kunabarabara zimengwa hapa mjini za kubabaisha wamenyunyizia rami ya danganya toto hapa nivichekesho tu hali ya kiuchumi hapa mjini ni ngumu sana mvumko wa bei usiseme wananchi wamechoka sana nimejaribu kuongea na hawa madreva pikipiki wote wanakwambia wanakiu ya mabadiliko lakini hawana mtu wakuwaongoza huku sasatunahitaji juhudi za makusudi kuwakomboa wana KAHAMA.
     
  20. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu huwa kila mara najiuliza kama Buzwagi ni mgodi wa Barrick kweli,maana uendeshwaji wake na hasa suala la mishahara nitofauti kabisa na migodi ya Barrick North Mara na Bullyanhulu,mishahara ni midogo na kuna wachache wanalipwa vizuri na tena increaments hufanyika kwa siri utadhani ni kwa wadosi vile.Kuna kitu kitakuja julikana tu mbele ya safari,yangu macho
     
Loading...