Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gazeti la rai na ukomavu wa mhariri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngararumu, Sep 20, 2012.

  1. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gazeti la Rai mmeliwona lilivyotoka sitori iliyokwenda shule, mpambano kati ya edo na jk
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Weka details za kutosha watu wakuelewe, kama hauko tayari kufafanua unaanzisha thread ya nini??

    Watu wengine bwana! (Nimekopi hii)
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Hebu iweke hiyo habari kwa undani hapa.....
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hIzI nDiO tHrEaD
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tafadhali weka hiyo article humu. Mi nipo Dom nimelitafuata sana bila mafanikio
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    halina mpango kabisa wanawafagilia hao boyz 2 men na wamemponda sita sana
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli. Nimejikuta najishangaa kwanini nimefungua hii post
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Naona kama Raia Mwema limeanza kubadilisha Muelekeo kuelekea Uchaguzi. Kama ilivyokuwa kwa RAI.....
     
  9. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,108
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Unaongelea hicho kijarida, ambacho kina udugu wa damu na TBC na gazeti la Uhuru?! Kama sikosei kuna mtu mmoja aliwahi kunitonya kuwa, hao wana udugu mzito, kwa kuwa wamezaliwa na baba na mama mmoja!!
     
  10. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,108
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Nimesikia fununu kuwa, kutokana na article za hilo gazeti, za akina Bagenda, ambazo hazitaki kabisa kubalance story kama taaluma ya uandishi wa habari inavyotaka, hilo gazeti halinunuliki kabisa, na badala yake, hata hao wahariri na waandishi wanalipwa mishahara na hela ya ruzuku toka mifukoni mwa RA na EL, sasa sjui hilo gazeti litajiendesha hivyo kiuhuruuhuru hadi lini? Nadhani kuna dalili ya imminent death ya hilo gazeti, hasa baada ya CDM kuchukua nchi 2015!!
     
  11. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,108
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Another type of Udaku materials, like Shigongo's, Uwazi. Risasi, Ijumaa and Amani??!!
     
Loading...