Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Rai: Mukama adaiwa kutaka kujiuzulu kisa Nape; Mwenyewe akanusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 12, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Source Gazeti la Rai Nguvu ya Hoja

    Katibu mkuu wa CCM a.k.a Magamba amemwandikia barua nwenyekiti wake wa CCM Rais Jakaya Kikwete kuomba kujivua gamba na sababu kuu ya kujiuzulu huko ni mvurugano ndani ya chama hicho na msababishi mkuu ni Katibu mwenezi wa chama bwana Nape Nnauye kuchukua majukumu yote ya chama na kufanya maamuzi kama atakavyo yeye.

    Sasa maamuzi ya kujiuzulu kwake yatategemea mwenyekiti na kamati ya CCM kuamua kujiuzulu kwake au la.

    Concern

    Nape Nape iko wazi yeye ndio mwenyekiti, katibu mkuu, msemaji wa chama. Bila shaka kuna kundi anallilitumikia kwa maslai binafsi. Nashukuru kwa kuongeza kasi ya kukipeleka chama kuzimu
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Duu, inamaana ile Kauli ya Makamba (baba) kuwa..."..Nape Kakifanya Chama mali yake.." yaweza kuwa kweli!!
    Nahisi Nape na Mukama, wanazitumikia Kambi mbili tofauti ndani ya CCM.
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi sababu siyo taarifa ya kamati yake juu ya hali ya chama ambayo ilisababisha Makamba kutoka na yeye kuingia? Alichodhani amekiainisha kwenye taarifa yake alipoingia ndani ameona mambo hayaendi hivyo na hivyo kufanya yeye na Makamba kuwa sawa sawa. Katibu Mkuu wa CCM hafanyi chochote isipokuwa kile kilichoamuliwa na JK pamoja na familia yake.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watatafutana sana hata kwa tochi mchana kweupe mwaka huu! pop corn zangu ziko wapi tafadhali,SENEMA imeanza
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Napita tu. Washalikoroga wacha walinywe.
     
  6. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ohh! Ngoja nikaoge mie
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    Kuhusu yusuf makamba namtetea nape!
    Makamba alimwachie Lowassa apige dili ya kuuza jengo la umoja wa vijana nape akapigia kelele lowassa.
    Makamba akakasirika na kuamua kumvua uanachama nape...hivyo hawa wana ugomvi binafsi.
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tunajuwa cdm mnamuogopa nape mnapindisha maneno2..
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Je hili nalo Upinzani wanahusika??
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni asubuhi lakini Ngoja nipitie bar ninywe turker mbili za baridiiii kabla hii sinema kuanza maana hii ni trela
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hana lolote huyu mzee, ameshaona vuguvugu limewashika pabaya sasa wanatafuta njia ya kutokea
     
  12. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hahaha CHADEMA watakuwa wanamchochea!
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hakuna Gazeti la Rostam ninaloliamini, ngoja niendelee na kazi zangu!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeamini nape anawanyima usingizi,mti wenye matunda siku zote ndio upopolewa kwa mawe,nape mtu mdogo tu peke yake anawatoa kamasi,mnaweweseka nae
     
  15. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NGoja nikalale, huu umbea wa mda huu utanikondesha bureee!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haijawahi kutokea Mwenyekiti akakubali barua ya mtu kujiuzulu!Kama ulipata uongozi kwa majungu basi utaondoka kwa majungu.
     
  17. R

    Ramanengo Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afadhali ajiuzulu tu maana ni mzigo kwenye chama
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Mukama hajui kuwa CCM ina wenyewe?na wenyewe ni familia ya MALECELA,MWINYI,KARUME,NNAUYE,KAWAWA,MALIMA,RUPIA,NYERERE
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Chadema=Tembo Nappe=kelele za chura.....!!
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Who cares? Go ccm, go now, go rot in hell
     
Loading...