Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Rai lina nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dullo, Dec 23, 2010.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa waliosoma Gazeti la Rai lina habari gani maana kuna watu wamepita ofisi mbalimbali wakilikusanya na kusema lina habari ambayo haikustahili kusomwa na kuchapishwa leo, ni habari gani hiyo kwa aliyebahatika kulisoma maana nimelitafuta mpaka nimechemka, msaada jamani!!
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    mzee mbona lipo mitaani limesheheni habari za wikiliksi
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku town city centre halipatikani na wauza magazeti wanasema watu wa CCM wamepita wakiyakusanya na kuyanunua yote sasa sie tukataka kujua kulikuwa na habari gani, anyway kama ndiyo hivyo poa
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rai unategemea litaandika kitu gani tofauti - Limejaa WikiLeaks!
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata mi nilisikia ya kwamba wauza magazeti wamebaniwa wasiliuze, inawezekana kuna habari ya kuikosoa Sirikali!
     
  6. mkali kwanza

    mkali kwanza Member

    #6
    Feb 11, 2015
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa waliobahatika kulisoma basi watujuze maana tunasikia tu wikileaks mnatuacha tutani wadau.
     
  7. T

    The Businessman JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    hahaha Rai nalo gazeti?.....

    Lilitoka Rai....likazaa...Raiamwema......

    Raiamwema likazaa....Raia Tanzania



    TANZANIA GAZETI NI RAIAMWEMA TU HAYO MENGINE SIJUI ...

    SEMA NA RAIAMWEMA YULE DILUNGA NAYE NAONA TAYARI TEAM MAMVI MAANA......
     
  8. Ngonepi

    Ngonepi JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2015
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 1,317
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Rai bwana " Eti mkulu alichotewa 21bn na Ruge!!
     
  9. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2015
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umeiona hiyo "thread" lakini? Ni ya lini? Imetumwa mwaka 2010!!!!
     
  10. BIGURUBE

    BIGURUBE JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2015
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 5,786
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watu kweli mmekosa kazi, bado mnajadili thread ya mwaka 2010???
     
Loading...