Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la rai limeenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpelijr, Nov 21, 2010.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh nimefurahi sana baada ya kupekua magazeti ya leo na ghafla nikakumbuka gazeti lililokuwa linaongoza kwa itifaki na suala zima lademokrasia lakini lipo wapi siku hizi?kuna waliosema kuwa lilinunuliwa sijui na mafisadi likawa linatumika kama front kama yalivyo magazeti mengine ya bongo...hivi jamani rai letu li wapi???
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Liko ****** linatumika kama toilet paper
     
Loading...