Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la rai laondolewa sokoni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TANleaks, Dec 23, 2010.

  1. T

    TANleaks Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Rai limekusanywa leo na halipatikani kabisa. Taarifa tulizonazo zinaeleza kuwa lilikuwa na habari inayoonyesha kuwa Beno Malissa na Ridhwan Kikwete wanaandaa mapinduzi ya kumng'oa Katibu wa UVCCM Martine Shigella. Taarifa za ndani kutoka Habari Cooperation zinaeleza kuwa habari hiyo iliwanukuu wenyeviti 17 wa UVCCM mikoa ambao walikuwa wakipingana na harakati hizo. Tena inaelezwa kuwa Usalama wa Taifa wamepewa jukumu la kuhakikisha gazeti hilo haliingii mtaani. Wenye taarifa zaidi mnaweza kuendelea ikiwemo kutupa habari iliyosababisha gazeti kukusanywa.
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Limekusanywa vipi? ina maana watu waliokuwa wameuziwa wamenyang'anywa copy zao??? fafanua please. Lakini ni kweli Rai halipo mtaani leo
     
  3. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie ninalo mkononi kwahiyo natakiwa kurudisha au...
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mimi nimelitafuta tangu jana sikulipata.

    Kama ni hivyo tunaomba mutufanyie scanning na sisi tupate kuona ni kitu gani kimeandikwa. Au Generali afanye sacrifice kidogo alipost kwenye web.
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ni Rai au RaiaMwema??
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    good question...kama ni raia mwema sawa...lakni rai? am worried of these news...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii habari ya akina ridhwani na beno mbona inafahamika tu
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jaribu ku-scan na uweke habari yake hapa
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siku hizi hata ktk uchambuzi wa magazeti wa tv MWANAHALISI NA RAIAMWEMA hayaonekani
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Generall hayuko Habari corporation na hili gazeti haliko chini yake tena.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Wakuu vipi tena hivi kuna watu wenye akili bado wanasoma Rai ?????
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Acheni kuchakachua maneno/majina.

    Ni Raia Mwema ndilo limekuwa adimu.

    Rai? Hii toilet paper iko tele kwa newspaper vendors.
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kiburunye nilikuwa pale ubungo mataa mida ya asubuhi nikaona vijana wa magazeti wanaitana....kisa kuna mswahili fulani anauliza UNAYO MANGAPI RAI LETE....Unapewa mshiko anayatia ndani ya gari....
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nauliza ni RaiaMwema la Jenerali Ulimwengu? au ni Rai la yule raia wa Iran Rostam Azizi?
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona unajichanganya, toka lini Rai inatoka J5 au unatafuta gia ya watu kukufahamu.
    Acha uwongo wako.
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Is this true????..... Kama kweli basi kuna watu wana matatizo kichwani in this age you can not stop information...
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Huyu kakurupuka na habari

    Ni Raia Mwema si Rai

    Rai siku hizi inatumika kama toilet paper watu hawaisomi

     
  18. B

    Baba Tina Senior Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo habari ya benno malisa, ridhiwan na uv-ccm inapatikana kwenye gazeti la rai la leo nami nimeliona asubuhi maeneo ya mabibo kwenye kibanda cha kuuzia magazeti labda kama wameyakusanya ni baadae. Kuhusu raia mwema kweli jana halikupatikana baadhi ya maeneo lakini baadae nilifanikiwa kuliona kwa mtu na habari kubwa iliyozungumzwa humo ni ile ya siri ya ccm kung'ang'ania kukamata halmashauri za mwanza, arusha na mbeya ambapo siri hiyo inaelezwa kua ni kuficha ufisadi wa kutisha uliopo kwenye halmashauri hizo....
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ????????????????????????

     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ni Raia mwema kumbe ni Rai! Hivi Rai bado lipo kwenye soko? Sina kumbukumbu kabisa ya gazeti hili (kama ni gazeti) katika orodha niliyonayo ya magazeti hakuna jina la Rai.
     
Loading...