Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Rai lafanyiwa umafia!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Dec 23, 2010.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Rai leo hii limekumbana na Umafia wa watu wanaosadikiwa ni wa TIS kwa kununua nakala zote ambazo ilikuwa imeziandika habari ambazo huenda zitajiri siku za usoni. Watu hao walikwenda mbali zaidi kwa kuingia hata kwenye production ya gazeti hilo na kuzuia usambazaji wa nakala ambazo zilikuwa tayari zipo tayari kusambazwa. Kifupi wanaJF aliyeliona gazeti la leo la RAI atujuze na aseme kama upatikanaji wake ulikuwa wa kawaida.
    Habari hizo zilivuja juu ya mabadiliko ambayo kama yatatokea katika medani ya siasa yangewaumiza kambi ya mafisadi sasa ili kujilinda ilikuwa ni lazima kuimwaga kwenye media ili kumpunguzia mtoa maamuzi kiasi fulani kwani ingeonekana kama anafanya ambayo yalishaandikwa na magazeti.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaleta uhuni. Habari hiyo ipo jf tangu asubuhi. Usikurupuke
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo uhuni ila habari hiyo sikuiona lakini nimeiona katika post inayosema Gazeti la Rai laondolewa sokoni. Samahani kwa usumbufu naomba wote mtakaosoma post hii muende kwenye post niliyoitaja. Mwisho Dreamer siyo kila mtu ni mhuni, tumia lugha laini kidogo vinginevyo itakuwa kama Korea ya Kusini na Kaskazini sasa hivi!!!!!
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kaka nimekugongea na senks kama ishara ya urafiki na tusherekehe kuzaliwa kwa mwokozi kwa amani
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwani mmiliki wa rai ni nani? Amekosa nini hadi aruhusu hayo yaandikwe? Yangu macho.
     
Loading...