Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Nyasa Times la Malawi lailamikia JamiiForums

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BondJamesBond, Aug 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BondJamesBond Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna JF member ambaye juzi alipatwa na munkari wa UZALENDO kiasi cha kutoa proposal hapa JF kuwa members wamtumie PM ali awape codes za kumwaga kwenye websites za serikali ya Malawi ili tuwaonyeshe kuwa tunaweza kushut down infrastructure zao etc kwa kutumia kitu kinachoitwa denial-of-service attack (DoS attack)

    Naona kwenye toleo lao la online wamelalamika kuwa online vigilantes (yaani JF members) wanatishia usalama na amani ya nchi yao kwa kutoa matamshi ya kuanzisha CYBER WAR

    Wameendelea kudai kuwa JF imejaa watu ambao hawaishi kumtukana rais wao matusi ya nguoni. Na pia wanasema kuwa wengine wamefikia point ya kudai kuwa wanayo majina na intelligence officers wa Malawi Tanzania.

    Thread jana iliondolewa lakini hivi kweli hawa jamaa wanagwaya kwa mikwara ya JF?

    Seriously?

    Kama kweli nawavulia kofia wazalendo. Mwendo mdundo.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa kuna mambo makubwa sana yanatekelezwa, na siyo mkwara tu kama unavyodai...
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    gazeti la online la tarehe ngapi? tuwekee tarehe na website yake please ili tuone mantiki
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    JF ina active members zaidi ya elfu 50. Kudharau yanayoandikwa JF ni sawa na kudharau maoni ya jimbo la uchaguzi.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mkuu naomba ni kukosoe jf ni zaidi ya jimbo..jf tumebeba mawazo ya nchi nzima..
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    VIVA JF. Aluta Continua.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe IQ yako yaelekea ni ndogo sana. Unachomkosoa wewe na alichokimaanisha zemarcopolo kwenye post yake ni vitu viwili tofauti kabisa. Usipende kukurupuka.
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Aiseee!!!
     
  9. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa Rejao,Umekosa neno bayana la kutumia badala ya kum undermine mwenzako kwamba ana IQ ndogo.Unajua kuipima?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sorry, nimekosa kabisa neno muafaka cuz yote yaliyokuwa yananijia akilini machoni pa watu yangesomeka kama ni matusi. Naomba unisaidie neno muafaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ungemwambia tu maana anayomaanisha Zemarcopolo ni tofauti na maana uliyonayo wewe,Kwa nini utumie abusive language unnecessary? Sio tabia nzuri.Endelea na daku
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo sioni kama nimetumia abusive language... But nashukuru sana kwa ushauri mzuri. Next this won't happen again..
    Asante.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    IQ yangu ndogo ukilinganisha na ya nani? je aliimanisha nini?
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    ziwa letu lilindwe kwa gharama yoyote

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    weka link basi tusome iyo habari..toka kwenye gazet lenyewe
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    habari isiyokuwa na ushahidi ni vigumu kuiamini
     
  17. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    am ready to volunteer to go in war against Malawi if it will happen........
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kweli bwana,ebu weka link.
     
  19. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa NAPE lazima msaidiane kuwaweka sawa wanaowakosoa, hata kama hakina mantiki ilimradi mnadhihirisha uroboti wenu.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu wanalilia link lakini mbona kimya?. Ila kwa uhakika ni kwamba Malawi inatetema kuanzia miguuni hadi kichwani. Hawaamini kama tunaiweza na tunaijua cyber war? Waendeleze chokochoko waone watapigwa kwanza kwa maneno (propaganda) kisha watu wanaingia.

    Anyway kama ni kweli wamesema hilo kuhusu JF basi I am proud to be part of JF.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...