Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la mwananchi vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Sep 7, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Toleo la leo 'Mwananchi' kuna habari wameandika, 'Kigogo wa CCM mbaroni kwa tuhuma za mauaji ' lakini hawakumtaja jina, wanaogopa nini? Mbona gazeti la wenyewe wenye nchi wamemtaja? The Daily news wameandika, 'POLICE have arrested the CCM Rukwa Regional Ideology and Publicity Secretary, Mr Patrick Maufi (48), for allegedly beating his wife to death'.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,105
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Duuuu kazi ipo!!! Lakini nji hii unaweza kuta sa hii yupo mtaani anagonga bia na kujisifu kuwa serikali ipo mfkoni mwake
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    basi kumbe jibu ulishalipata..

    na kingine hilo gazeti walishasema lina tabia za kimbea zaidi wakipewa 10000 wao wanaandika jinsi mtoa hela kawaambiaje..
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishaachaga kulinunua hilo gazeti toka mwaka jana, sana sana huwa nalinunua kwa ajili ya katuni za Masudi Kipanya.
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ww unasomaga uhuru na mzalendo rafiki?
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbona hiyo ya kutotaja majina ndio zao kwa Mwananchi? Nimeishasoma mara mbili ama tatu ambapo Mtu amemfanya vibaya mtoto lakini jina lake linahifadhiwa nagazeti hilo huku magazeti mengine yakimtaja wazi!! Sijui ndio woga ama ni kutojiamini tu???
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani wamelewa umaarufu sasa wanajisahau..Hawajui kwa nini Gazeti lililokuwa linaitwa mfanyakazi na umaarufu wake miaka ya 90 limetoweka imebaki historia .Pia kwa nini nipashe linaporomoka kila kukicha...
     
  8. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aise nipo sumbawanga jamaa kamuua mkewe baada ya kufuma sms za mapenzi ni hatari
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Unalinunua au hulinunui?
     
  10. N

    Ndumilakuwili Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah kumbe amekuta sms za mapenzi, jamaa hana kosa, ni hasira tu!!!
     
  11. bennynho

    bennynho Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawakuwa na uhakika sana,thats y
     
  12. t

    tommey tom Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata miimi nimesoma hiyo story hawajatoa jina kabisa hapo au ndo ule msemo uliosemwa kwamba kuna baadhi ya pesa zimeandaliwa na Chama Cha Mafisadi nchini katika uchaguzi wa Igunga kuwahonga waandishi?Nadhani itakuwa hiyo tuu haiwezekani wafanye upuuze kama ule jamani kwa Gazeti kubwa kama lile nchini
     
  13. t

    tommey tom Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajali ya Zanzibar wale wataalam kutoka South Afrika wamechemka bwana kisa kina kirefu si mchezo jamani kwa hiyo ndugu zetu bado wako kwenye maji huko chini hadi sasa.Hii ndo serikali tunayoikubali hadi sasa tutafanyeje kiasi kwamba hata nahodha hawamjui na mmiliki pia,tutatoka kweli hapo?
     
  14. t

    tommey tom Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata&nbsp; miimi nimesoma hiyo story hawajatoa jina kabisa hapo au ndo ule msemo uliosemwa kwamba kuna baadhi ya pesa zimeandaliwa na Chama Cha Mafisadi nchini katika uchaguzi wa Igunga kuwahonga waandishi?Nadhani itakuwa hiyo tuu haiwezekani wafanye upuuze kama ule jamani kwa Gazeti kubwa kama lile nchini
     
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    I doubt that. Mwanachi ni gazeti makini!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!!
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    uzandiki huu
     
  18. T

    Taso JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Majuzi nilichana gazeti immediately niliposma ripoti yao ya timbwili la Makongoro Nyerere againts magamba. Wakasema "Makongoro ambae aliwataja kwa majina..." lakini Mwananchi hawakuwataja, I was like which dunderheads write the news in bongo? Makongoro aliwataja kwa majina, Nape aliwataja kwa majina, Chiligati aliwataja kwa majina, LOWASSA, CHENGE, ROSTAM...nini cha kuogopa?
     
  19. P

    Positive Thinker Senior Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wazee jamaa ananyie debe till now na issue hakuwa mke wake alikuwa ni mpango wa kando (nyumba ndogo yake) mke wake alifariki last 6 months
     
Loading...