Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi na uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Sep 11, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu, naombeni maoni yenu kuhusu gazeti, la mwananchi kama linalipoti sawa kuhusu habari za siasa bila kubase chama cha mapinduzi, kama HABARI LEO, MTANZANIA na mengine mengi, ambayo ni magazeti ya MAFISADI
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanainchi ni gazeti moja tu hapa Tz linaloripoti ukweli bila kulalia upande wowote likifuatiwa na Tanzania Daima
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwananchi wako fair
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwananchi na Tanzania wanajitahidi sana.
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwananchi kwa sasa ni 100% ndilo pekee liko fair
    Linafuatiwa na Tanzania Daima (95% Fair), 5% hulalia Chadema, walau kuna inteligential nzuri ktk TZDAIMA na umakini
     
  6. Profesy

    Profesy Verified User

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli ni kwamba Mwananchi hawafagilii serekali ya CCM kwa hio ni gazeti yenye coverage nzuri mno sema wanafocus sana sana kuwafumania CCM. Ni gazeti nzuri. Lakini kama unataka ambayo inaandika bila kubagua, soma Majira.
     
  7. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwananchi wamejitahidi sana kuwa na balanced reporting. Lakini wamekuwa makini kuhakikisha wako online kuliko Tanzania Daima. At least unaweza ukapata sio zaidi ya masaa manne tangu siku ianze.

    Mengine yangekuwa hivi ingekuwa rahisi kufahamu mengi yanayojiri katika nchi tajiri duniani, Tanzania
     
  8. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  9. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli nadhani mwananchi wanaandika vizuri.tz daima wanafuatia.majira siioni online,mwenye msaada pia anipe.haya ni yale yanayotoka kila siku.yale ya wiki ni raia mwema na mwanahalisi pekee na kwanza jamii ambalo siku hizi halitoki
     
  10. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...