Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi na gamba la CCM!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, May 8, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukipita katika website hii, Gazeti la habari za kiswahili la kila siku Tanzania, linaongoza utakutana na kipengele cha kupiga kura chenye title ya CCM kujivua ‘Gamba' inatosha kujisafisha? Kwa kweli maswali yaliyowekwa ili yapigiwe kura ni shubiri kubwa kwa CCM, yaani yamekaa kuchekesha chekesha, dharau na kejeli kwa CCM juu ya zoezi hilo. Hebu cheki Questionnaire yao hapa chini kisha uniambie hawa jamaa Msekwa si anaweza kuwaita JF2!
    Maswali yenyewe ndiyo haya hapa,


    1. Ndiyo kutaimarisha chama, na kuja na mikakati mipya ya kujenga nchi
    2. Hapana huu ni ubabaishaji wa siasa za maji taka, wanazunguka mbuyu
    3. Wataleta mabadiliko ya nukta baadaye watarudi katika hali yao ya ufisadi
    4. Ni bora wakifutilie mbali na kuanzisha chama kingine, gamba huwa linakomaa tena
    Yaani kwa mashabiki wa CDM wanaweza kushindwa kuvote kwa jinsi maswali hayo yanavyoleta raha na kero kwa CCM!
    Mimi binafsi yangu, namba mbili ndiyo kura yangu je wewe namba ngapi imekufurahisha?
     
  2. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamenunuliwa na chenge hao
     
  3. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    atamwanahalisi likisema kweli siku hyo mtasema limeshanunuliwa
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gamba baya ndugu yangu nipe namba uliyoipenda?
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    dahh namba 4 imekaa mbaya kinoma....wakifutilie mbali...hii itakuwa CDM kulamba dume ikitokea!! Nadhani akina RACHEL watakuwa wapo kazini sasa!!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ili tupishe zoezi la kila mara kuvua magamba maana halichelewi kurudi tena.
     
Loading...