Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi mna tatizo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZAWATA, Apr 9, 2012.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gazeti la mwananchi siku hiz halipatikan kwenye mtandao kama zaman,siku hiz linakawia sana kuwekwa kwenye mtandao. Mfano mpaka muda huu saa 2 asubuhi lipo la jana tena habar moja tu the rest ni la habar za juzi! Tunaomba muweke ambalo ni la current kama zaman ili ambao huku kwetu yanatufikia jion tuweze kulisoma kwenye tovuti yenu.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Magamba yanawawasha
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yupo Tido sikuizi, naona ameingia kibiashara zaidi.
    Nakala zikishanunuliwa nyingi asubuhi ndo wanaweka mtandaoni
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    MKUU,HESHIMA MBELE!!
    Nimesoma POST yako KWA MAKINI SANA na kugundua yafuatayo:
    1/UMELITUHUMU gazeti la MWANAHALISI na kutumia TUHUMA HIZO kuTUHUMU MITANDAO kuwa sababu ya TUHUMA ZAKO kwa mtandao ulio utaja.
    1.TUHUMA ni HOJA YOYOTE ambayo zikitokea HOJA NZITO ZA KUISAPOTI TUHUMA HIZO INAGEUKA kuwa
    Hoja.
    na kwa case yetu hapa Tuhuma ni MWANANCHI hivyo tunatafuta ushahidi (Tuna tuhumu na Ku prove kuwa TUHUMA hizo ni kweli na hivyo TUKIFIKA hapo na UKANIELEWA vizuri NITACHANGIA na UTAKUWA UMEWASAIDIA Jf members wengine kuchangia VIZURI ZAIDI!!
    MY TAKE:ubongowamwananchi says thanks for this very useful post!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ubongowamwananchi says thanks for this very useful post!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi na Mwananchi ni ndugu?
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tarehe wanakoseaga kwenye gazeti mtandaoni. Otherwise they r OOOKEY!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wanaona ya kuwa khabari zote zinavujishwa humu JF na wao hawana biashara ya kufanya..........lakini wasichojua ni kuwa JF inasaidia kuwatangazia soko............na magazeti ya ng'ambo wala hayajali khabari zao kutumiwa na wengineo kwa sababu wanaelewa soko la kuuza magazeti halipo au linaelekea kuyoyoma na mbadala ni matangazo ya biashara kupitia mitandao...................magazeti hapa nchini bado yanaishi karne iliyopita.........hayaendi na wakati........utashangaa siku hizi mwananchi imeanza kuwayapitie kwanza..................censorship inside 21st Century is absurd and pathetic...........
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hii ndo itakuwa 7bu kubwa
     
  10. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu sijawatuhumu,nimewauliza au kuwakumbusha tu coz last time walikuwa wanafanya vizuri lakin kwa sasa kiukweli hawaweki kwa muda muafaka gazeti lao. Na mkuu nazungumzia MWANANCHI na si MWANAHALISI japo nao sometimes wanachelewa sana kuweka gazeti lao pia. Nashukuru kwa michango yenu wadau wa JF
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Its really boring
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hata wewe mwenyewe huelewi ulichoandika
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wakuu Tsh 800/= sio ishu mbona? Kamata hard copy yako tukuze sekta ya ajira
     
  14. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwananchi kwangu ni Gazeti makini wanajua wanafanya nini kwa wateja
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,448
    Trophy Points: 280
    Aghalabu umeweka mang'amuzi huru, hiyo ndio falsafa halisi ya mang'amuzi! Hongera mkuu wewe ni ghalacha imara wa mang'amuzi.
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tido bado anajipanga,
     
  17. A

    ALI KIBERENGO Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora lisionekane Maisha Katika Mtandao kwani limepoteza Sera na mwelekeo wa kuwa ni gazeti huru lenye kufuata maadili na uadilifu, limekuwa ni gazeti lilioloegemea Chama Kimoja cha Siasa nacho ni CHADEMA, kiasi ambacho ni karaha na aimbu Kwabodi nzima ya Mwananchi, na hasa kwa Mhariri wake mkuu umeliuwa gazeti halina thamani sawa na karatasi ya CHOONI.Hivi ni uandishi gani wa habari huu wa Mwananchi ambao wanathubutu kuandika stoiri zaidi ya 9 kwa siku moja za CHADEMA Kama hili silo gazeti la chama ni la nani ? haya ndio maadili ya uandishi sitaki niseme bila ya mfano hai ni huu ufuatao wa toleo la ijumaa iliopita tarehe 6 ukarasa wa mbele PIGO CHADEMA,SABODO AIPONGEZA CHADEMA,huo ni ukarasa wa kwanza uk 2. stori ya picha SABODO SLAA,MBOWE MAHAKAMA EPUSHENI MACHAFUKO,WAZAZI,WANAFUNZI WAMLILIA LEMA.UK 3.SLAAAWATULIZA WAKAAZI WA ARUSHA MJINI KUHUSU HUKUMU.OFISI YAMBUNGE YAZINGIRWA KABLA YA HUKUMU. GOBLESS LEMA AINGIA KATIKA SIASA,. LEMA AWARUKIA VIGOGO KUHUSU KUSHINDWA KESI. LEMA SITAKI KUKATA RUFAA. STORI YA PICHA MSAADA.UK 6. TAHARIRI. UK 20 WOTE NI HABARI PICHA ZA CHADEMA. UK 21.MNYIKA AIPA WIZARA YA NISHATI NA MADINI SIKU 3.UK.23.SLAA AWATULIZA WAKAAZI WA ARUSHA. Ni stori kwa ujumla stori 15 ni aibu Kwa MENEJEMENTI yote ya Mwananchi tunailaani kwa nguvu zote kwa kuwa wao ndio chanzo ya kubaka demokrasia na kuviuwa vyam,a vyengine vya upinzani.

    Tunawaomba waTanzania na hasa Mabaraza ya Habari waache kufumbia macho uchafu huu wa akina TIDO MHANDO NA GENGE LAKE LA WABAKAJI NA WAUWAJI WA VYAMA VYENGINE VYA UPINZANI
     
Loading...