Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi limewaonea Hawa Wanafunzi, liwajibishwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by isotope, Sep 20, 2012.

  1. i

    isotope JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Gazeti la mwananchi toleo la tar 20/9/2012 ukurasa wake wa mbele limetoa picha ya wanafunzi wa shule ya msingi Mwere manispaa ya Morogoro wakiweweseka kujibu mtihani wa taifa hisabati wa kumaliza elimu ya msingi.
    Katika picha hiyo ni wawili tu ndo wanaonekana kutulia na kuandika. Wengine wanaonekana kuumuma vidole, kukenua meno na wengine wametoa macho kama wanaibia majibu kwa wenzao. Mwingine anaonekana kama kapanic hadi kaweka mkono kichwani. Naamini, kama watoto hawa wataziona picha hizo lazima watasononeka jambo ambalo linaweza kuwasababishia wasifanye vizuri mitihani yao siku ya leo (tar 20/9/2012). Pia picha hizo zinaweza kuathiri hata future nzima ya watoto hawa si kielimu tu bali hata kijamii.
    Mi naona gazeti liwajibike kufidia madhara ya sasa na ya baadae yanaweza kuwapata watoto hawa kutokana na picha hizo. Kwenu great thinkers!
     
  2. G

    GEOMO Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    saidia kufafafanua nini kilitakiwa kufanyika hakikufanyika au kipi hakikutakiwa kufanyika hakikufanyika. na je picha hiyo imewekewa maelezo yapi? isijekuwa wewe ndo unawaonea kwa kufafanua mwonekano wao kupitia mtazamo wako!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!! Watoto hao hawataathirika chochote, kwanza hawasomi magazeti na kama kuiona hiyo picha wataiona baadae sana baada ya kumaliza mtihani.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    na wanaweza wasilione vilevil
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Watajisikia Raha kutoka Gazetini.NINA HAKIKA KAMA WAPO KUMI UKIWAULIZA WAMEFURAHI AU HAWAJAFURAHI NINA UHAKIKA 9 AU WOTE WATAKUJIBU WAMEFURAH
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupia picha mkuu
     
Loading...