Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la mwananchi la leo....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msanii, Sep 2, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ukurasa wa mbele wa gazeti la Mwananchi leo, picha inawaonyesha wananchi wakiwa wameuchapa usingizi kwenye mkutano wa kampeni wa ccm, unaohutubiwa na Dk. Bilal, huko Tunduru... duh watu washachoka kabla hata kazi haijaanza!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaaaah, ile picha nimeipenda, ila wale wananjaa, maana hata kile kitoto kilichokuwapo mkutanoni kimesinzia pia.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    watakwambia ni swaumu hiyo
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgombea mwenyewe anaongea amesinzi,seuze na wasikikilizaji
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    @Tumain
    Mwizi hujua namna ya kuiba mala halali ambayo si ya kwake
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    NDO MAAANA WANANCHI WAMEAMUA KUSINZIA ili kuwaruhusu ccm wawaibie, hahahaaah.Vipi swaumu mkuuuu.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,738
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    eee jamani tunaumizana sana humu jamvini.................wanasinzia baada ya kulishwa pilau....we mwananchi gani yupo tayari kutohudhuria mkutano wakati pilau zimetangazwa naye ananjaa au hajaonja muda mrefu sasa? c mnajua maisha yenyewe ya kuungaunga hasa sehemu km tunduru huko maisha bora kwa kila mtunduru magumu ile mbaya.....acha wachape usingizi wakisubiri pilau na pombe za kienyeji kila baada ya miaka mitano............ebo!
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo wanafanya mheshimiwa anaanguka jukwaani!!!! maana wanamwambukiza usingizi ati. Aiseee
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wakikusikia wenyewe watadai umewatukana ohooo
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,121
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mis use of resources Bilal ni mtaalamu wa mambo ya nyuklia,tungekuwa serious kwa sasa angekuwa busy kule Namtumbo anasimamia nuklia yetu.
    Hana mvuto kwa kweli akiongea unaweza shusaha net ukalala
     
  11. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naipenda Mwananchi wanafanya kazi yao vyema. kumbe ndiyo maana waandishi wake walitimulewa kule bukoba katika kampeni za JK wanajua wako makini
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,054
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huyu mgombea mwenza wa sisiem hana mvuto kabisa, nilihudhuria moja ya mikutano yake ya kampeni inayoendelea huku kusini.....hakuna la maana zaidi ya watu kuboreka. Balaa lilikuja pale watu walipoanza kuondoka mkutanoni eti polisi wakazunguka eneo la mkutano kuzuia watu wasiondoke....!
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Si tujuze na kafu watakuwa kona ipi? hahahahahahahahahaha! au watakuwa na kaka yao sisi m kona ile ingine? Bwahahahahahahahahaha
     
  14. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,579
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wale "wamepelekwa" mkutanoni, wakati wale wa CHADEMA huwa wanaenda mkutanoni....
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CCM waligawana madaraka dom wakadhani itakuwa kirahisi namna hiyo
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,174
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    sumbawanga wametamalaki wakristo. Hao wamejichokea zao tu
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo picha nilipoiangalia jana ilinifurahisha sana. Huenda hao ni miongoni mwa waliozuiliwa wasiondoke mkutanoni... kuna tetesi kuwa watu wanazuiwa wasiondoke kwenye mikutano ya kampeni ya chama twawala. :) :)
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hhaaaaaa wafungulie tu Kama alivofanya mgombea wao pale jangwani
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jk alidhami urais ni lelemama
     
  20. k

    kisendikalwani New Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Friends,
    I have been busy at this time of the year,trying to join the loose ends before the year ends. well, may I take this opportunity to send my warmly X-Mass greetings , wishing the best of luck,happiness,and prosperous new year to you all.

    Kisendi.
     
Loading...