Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la mwananchi kwa hili mnapoteza imani wa wateja wenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Apr 17, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika toleo la Leo la mwananchi kuna kichwa cha habari Dr Slaa ametaja mafisadi wapya ila ukisoma habari yenyewe hakuna ata jina la hao mafisadi ila ni longo longo nyingi.

    My take;
    Kwa muhariri wa gazeti hili la mwananchi huu ni wakati wa uwazi na ukweli kama nyie mtabana tutapata habari kupitia vyombo vingine kwani hapa JF mbona wanayo majina na pia magazeti mengineo iweje nyie mpotoshe jamii kwa kusema Dr Slaa hakutaja majina?

    Nawasilisha
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo mhariri hakuwa na taarifa yote, kama ww unawajua wote waandike hapa na utuambie umeyatoa wapi? ulimhoji dk?
     
  3. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Kama Jf yapo,kilichokupeleka Mwananchi ni nini?Punguza upenzi ambao utakuhatarisha kwani inaonyesha Gazeti lisilo na Jina la Slaa wewe kwako halinamaana.
     
  4. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hata kama angekuwepo slaa ambae mtoa mada ametoa kama wamekosea lazimaa waambiwe mkuu. Huu sio muda wa ushabiki na unafiki. Kama mwananchi wamekosea waambiwe
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani wewe ulikuwa hujui kwamba mwananchi ukitoa hela wanaandika habari unayotaka wewe kwani walisha wahi kupotosha jamii kwa kuandika mwanafunzi wa saut auwawa na raia kwa wizi kumbe maaskari ndo wamemua..kuchunguza kumbe wamepewa hela na polisi ili waandike hvyo so i hate MCL..
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mukama at work i zcan see magamba yamekushambulia kama nini. I hope mwananchi ni waoga wanasubiria mpaka mambo yapambe moto ndio utaona wanaanza kuweka au wanataka kuweka kiutani kwanza waaache uogaj
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Taarifa za kiintelenjia zinaweka wazi siku hizi kuna mamluki pale toka idara ile iliyoshutumiwa na Dr. Slaa na ni mhariri hivyo ushingae kuona hivyo hiyo ndiyo kazi yake aliyopewa ameanza kuitekeleza. Hiyo ni baada kuonekana Mwananchi ni tishio ikabidi ku neutralize sumu kidogo. Hebu cheki maoni ya msomaji mmoja kwenye website yao "wewe mhariri ni mshenzi sana kwanini hamjaandika majina ya waliotajwa na Dk Slaa? Mnaficha nini sasa wakati wamekwisha tangazwa? acheni u[NENO BAYA]
    wa kitoto-toto"
    Hapo unaweza kuanza kupata picha. Full story bofya hapa Slaa ataja mafisadi wapya.
     
  8. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeona. katika habari zao zote za front page, niliyosoma mwanzo mwisho ni ile ya Lisu na Makinda.

    ya Slaa na magamba nimejaribu nikashindwa kuendelea pale nilipoona majina yanahifadhiwa.

    mimi mafumbo siwezi.
     
  9. k

    kalechee Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwananchi wamezibwa mdomo,kama wangekuwa free they cud jus name them n tell the source of the story
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nawashukuru maana watawafanya watu watafute majina hayo hadi kuyapata, au watu watazidi kuuliza hadi wayapate. Ni namna nzuri ya kuufanya umma watanzania kumsubiri Kubenea J5. Kwa wewe nenda Tanzaniz Daima au freemedia.co.tz.
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waoga hao na nidhamu yao ya kinafiki
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    :sleepy:...............No comment...
     
  13. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimetoa hela ninunue gazeti iweje kilichoandikwa tofauti na kilichopo ndani. Ndio maana nikasema kuna jambo limefichwa na muhariri ndiye anayehusika.
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
     
  15. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ni CCMwaelewe SILVIO BELUSCONI WA ITALIA anamiliki vyombo vya habari lukuki,lakini mambo yamefikia ukingoni na juzi amefikishwa kwa pilato akiwa waziri mkuu wa nchi.kwa hiyo pamoja na ccm kutumia taasisi zake kudhibiti vyombo vya habari,ni suala la muda tu na maji yameisha wafika shingoni na sasa wanatapatapa tu.
    *KANU YA KENYA ILIPITIA NJIA KAMA HII KUELEKEA KABURINI.
     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Vyombo vya habari vya nchii hii vimejaa uoga na waoga, kuna mambo mengi tu wanayaficha tusiyajue kwa makusudi au kwa kuogopa vigogo.
     
  17. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Natumia zaidi ya 4000/- kwa wiki kununu magezeti ya MCL,but know I have to think twice,kama niliachana na magazeti ya Mengi(mzawa) seuse ya Gabachori Aga khan!!!
     
  18. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma hiyo habari ni kweli majina wameyahifadhi. Hakukuwa na sababu ya kuya-hifadhi wakati yalitajwa hadharani kwenye mkutano na Dr Slaa, otherwise wasinge-iweka hiyo habari kabisa ukizingatia magazeti mengine kama Tanzania Daima wame-ripoti na kuyataja majina yote na namna walivyohusishwa kwenye ufisadi.
     
  19. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok, mambo ya biashara hayo.
     
  20. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu nina source 2 tu za habari, JF daily na gazeti la Kubenea kila J5. Asanteni kwa kunikumbusha kuwa sijakosea kufanya haya maamuzi.
     
Loading...