Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi kupanda bei

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Jan 31, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF.
    Nimesoma gazeti la Mwananchi la leo Januari 31, wanawataarifu kuwa kuanzia Februari mosi bei itakuwa Sh800 kutoka Sh500.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hili si gazeti tena ni jarida
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaaaangrrr umenistua kweli??
    Nimesoma fasta fasta nikajua ni jf.
    Hata liuzwe 10000 gazeti letu teule,tukufu jf lipo na lidum milele
     
  4. S

    Snitch Senior Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyokoo

    Gazeti lenu na nani mkenya mkubwa we


    Uchochezi tu.......[/COLOR][/COLOR]
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    wata linunua wao wenyewe!!hawaoni serkali imegoma kupandisha maslahi yetu madaktari!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    gazeti la udaku hili hata liuzwe 2000 tutanunua uwazi au kiu.
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kutoka shilingi 5oo mpaka 8oo du ni kali sijui tunaenda wapi ?
     
  8. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeshangaa sana kwani mapato ya magazeti, duniani kote, sio bei ya gazeti bali matangazo ya biashara ndani ya magazeti, na Mwananchi kwa hili wapo juu sana compared na magazeti mengine. Vinginevyo, unaweza hata kulitoa gazeti bure, ili mradi uwe na circulation nzuri tu itakayokupa good ratings.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo ni ongezeko la asilimia sitini (60%).

    Sababu za ongezeko hili bila shaka zitakuwa ni hizi (wenyewe watathibitisha ama kukanusha):
    1. Kupanda kwa posho na mishahara ya waandishi wao, wanaofanya kazi kubwa ya kwenda huku na kule kutafuta na kuripoti habari!
    2. Kupanda kwa gharama za uendeshaji kufuatia ongezeko la bei ya umeme.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tutakuwa tunasoma kwenye website sio lazima kubebana na makaratasi
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu wafanyabiashara wanafanya kila mbinu ku capitalize ktk huu ulegelege wa serikali ku maximise profit.

    Kitu ambacho bado najiuliza, haya magazeti pamoja na majarida wao wanajipangia bei kadri wanavyotaka wao? hakuna chombo cha kiserikali cha kuwadhibiti? maana naona hii nchi bila kuweka regulatory authorities ktk kila bidhaa na huduma inakuwa ni vurugu badala ya biashara ama huduma.
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndo mpango mzima kaka
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na wasipoweka taarifa zao kwenye mtandao utasoma wapi shehe wangu?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hii mada mbona ishaanzishwa tangia jana,mods vp kwanin msiziunganishe?
     
  15. u

    utantambua JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nacut down ununuzi wa gazeti hili toka mara 7 kwa wiki hadi tatu tu kwa wiki, j3, j5 na ijumaa baaasi
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Karne gani hii mkuu?
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kiongozi nafahamu hii ni karne ya tekelinalokujia lakini usisahau kwamba mwananchi wanafanya biashara.

    Sasa kama tukiamua kusoma kwenye mtandao na wao wakaona circulation imepungua, unadhani watafanyeje ili muendelee kusoma gazeti lao? si wanaweza kuamua kusitisha kutoa online edition, au wanaitoa ikiwa delayed!!
     
  18. k

    kangamoko Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sukari ilipanda,mafuta, pantoni,umeme,sasa magazeti,subirini nauli za daladala sasa maana hao sumatra siku hizi wanamaarifa zaidi.mwananchi nao mafisadi na wanamatangazo mengi.wameona watu wanasoma sana.hakuna mwenye huruma kwenye hii nchi.
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wamenipunguzia lundo la makaratasi nyumbani mwangu: kama nikitaka habari nitazifuata kwenye mtandao. hata hivyo ni mara chache sana kukuta habari mpya tofauti na zile zinazoongelewa mitaani.
     
  20. m

    mariavictima Senior Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Don't worry, website ipo.
     
Loading...