Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la MwanaHalisi Kufungiwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jul 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Kwa Habari za Uhakika toka Serikalini, ni kuwa Gazeti la Mwana Halisi litafungiwa. Yawezekana ni kwakuwa limekuwa likiandika Habari zisizowapendeza Watawala.

    Kwa Mujibu wa Mtoa Taarifa, tayari Wizara imepata baraka zote toka Ngazi za juu na hatua za kisheria zitafuata punde ikiwemo Mhariri wake na mmiliki kufikishwa Mahakamani kwa kuingilia uhuru wa Mahakama (time will tell)
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Yeah.. hii habari ya juzi ya Usalama wa Taifa ni lazima itakuwa imewakoroga vya kutosha. Hakuna uamuzi mwingine isipokuwa kulifungia gazeti. Sad.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    badala kuchukua hatua za kujirekebisha pale mlipokosea.......sasa mnataka kufumua kila kitu....another fatal mistake!......hii "senema" itakuwa bomba......ngoja nijiandae......tik tak tik tak tik tak...........
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,012
    Likes Received: 9,665
    Trophy Points: 280
    Usalama wa mafisadi bana Mwanakijiji, Tanzani hakuna usalama wa Taifa kama ungekuwepo nchi yetu isingefikia hapa tulipo.

     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rotten tz...!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu BAK kama umefanikiwa kucopy uzi uliofutwa muda si mrefu naomba unitumia maana nimekuona na Masanilo sikubahatika kulisoma gazeti la mwanahalisi..kwa kumbukumbu nitalisaka hili gazeti mpaka nilipate maana limeweka kila kitu wazi na kuiacha usalama wa ccmabwepande uchi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf itaendelea kuwa jukwaa huru la habari, au wanaweza ifungia jf?
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu Crashwise ltafute hile gazeti

    habari ile ilikuwa ni soo, iko very detailed mkuu. Nimejiuliza hivi mchapishaji nae si anaweza kuingia matatani kwa hili kweli?
     
  9. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inatisha!
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Lifungiwe mara ngapi mbona limeshafungiwa Mkuu Mzee Mwanakijiji


    Warning: require_once(./includes/bootstrap.inc) [function.require-once]: failed to open stream: No such file or directory in /home/halisi/public_html/index.php on line 23

    Fatal error: require_once() [function.require]: Failed opening required './includes/bootstrap.inc' (include_path='.:/usr/lib/php:/usr/local/lib/php') in /home/halisi/public_html/index.php on line 23

    Chanzo:
    http://www.mwanahalisi.co.tz/ Unacheza na Serikali za Kiafrika? Ukisema ukweli utauliwa au kufungwa jela hii ndio salama kwako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo akili za watawala wetu zilipoishia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...