Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la mwana halisi linastahili pongezi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtumishi Wetu, Feb 2, 2011.

  1. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wana JF mtu akifanya kazi nzuri anastahili pongezi. Tena ikiwa kazi ya utaalam anapewa award. Hili gazeti la mwana halisi linafanya kazi nzuri kabisa,hata kama ni biashara, maana linafanya watu in certain quarters hawalali.

    Hiyo inaitwa investigative journalism ya Bwn Kubenea and company.

    Hivyo nawaomba wana JF Hawa vijana tuwatie moyo kwa kazi hii ya kujituma na risk. Kumbuka yeye na Ndg yangu Ndimara waliwahi kumwagiwa tindi kali!!!!!!! Huo sio utani maana yake ilikuwa nia ya wahujumu ni kuwapofusha macho ili wasione waache kuandika. Lakini wanazidi kufukua uozo zaidi na hawana woga wa kutaja mafisadi wahusika moja kwa moja.

    Isiwe wanapigana vita ya peke yao kumbe tutafaidi Watanzania wote tukishinda, bila kujali dini kabila wala chama cha siasa. Tuwapongeze tafadhari tubuni mbinu ya kuwatia moyo!!!!!!!!!!!!!!!! (Soma; Mwana Halisi Na.227 Juma Tano Feb 2-8, 2011)
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umenena mkuu
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna habari gani ya kichunguzi toleo la leo.
     
  4. M

    Mzalendoo Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni miƶgon mwa watz wanaopgana kw vitendo sabab kuinvestgate na kutoa habar kama hiz yataka moyo,we hav to suport them my felw great thinkers.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    I like them kwa kweli
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wamefanya kazi yao,pongezi ya nini.Watanzania tunapotea kwa kukosa maarifa kidogo,hiyo ndio kazi ya gazeti magazeti yanatakiwa yaige hapo sasa ukisema pongezi tena maana yake unaondoa uhalisia wa kazi za gazeti.HIYO NI KAZI YAO NA HAWAHITAJI PONGEZI YOYOTE
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nawapenda MwanaHalisi.
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big up mwanahalisi.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi huwa nawakubali mwanahali.kimsingi huwa naona tunamagazet 3.mwananch,nipashe na mwanahalisi ambalo mpaka sasa halina mpinzani
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutishiwa mara kadhaa vikiwemo vyombo vya usalama lakini bado wanapambana kwa manufaa ya watanzania wote, wapo radhi kufa kwa kutetea haki, hawapo kibiashara zaidi kama tunavyoona vyombo vingine vya habari. Mungu aendelee kuwabariki watu hawa na kwa hakika sauti zao zitakuja kuleta tija.
     
  11. b

    bwakea Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kuna habari gani mkuu, huku mikoani bado halijafika, nitupie headline
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thumbs up to these fellas, seriously. When we talk of investigative journalism in Tanzania - Kubenea is soaring in his own distinguished planet. Thumbs up to Kubenea, Joster Mwangulumbi, Ezekiel Kamwaga, Ndimara and of course MwanaHALISI in its entirety. Bila kusahau Raia Mwema's gurus like the likes of General, Mbwambo, Rioba etc. These guys are significantly taking journalism discipline into higher levels. Those aspiring to be in this industry should considerably role-model these astute.
     
  13. B

    Baba Tina Senior Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni kazi yao wanastahili pongezh. Mtuyoyote anapofanya au kutimiza wajibu wake vizuri anapongezwa, ndio maana hata maofisini kuna zawadi na tuzo ya mfanyakazi bora. WAO wanatimiza wajibu wao vizuri hivyo wanastahili PONGEZI. Na wale wasiotimiza majukumu yao vizuri tunawapa vidonge vyao kama tulivyowahi kufanya kwa habari leo,uhuru,mtanzania na tanzania daima walipopotosha habari ya sitta/mwakyembe na dowans.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Kubenea (km kiongozi wa kundi) na Timu nzima ya Mwanahalisi ni wapiganaji....kazi yao itabaki milele!
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mtu akifanya vizuri mpongeze, kwani wasipofanya utawalaumu, mbona magazeti mengine hayafanyi hivyo?
     
  16. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Originally Posted by son of soil [​IMG]
    wamefanya kazi yao,pongezi ya nini.Watanzania tunapotea kwa kukosa maarifa kidogo,hiyo ndio kazi ya gazeti magazeti yanatakiwa yaige hapo sasa ukisema pongezi tena maana yake unaondoa uhalisia wa kazi za gazeti.HIYO NI KAZI YAO NA HAWAHITAJI PONGEZI YOYOTE
    mtu akifanya vizuri mpongeze, kwani wasipofanya utawalaumu, mbona magazeti mengine hayafanyi hivyo?

    Mtamalizana kwenye jukwaa la lugha ila ujumbe umefika...
     
  17. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu anapofanya vizuri ni ungwana kumpongeza, Mwanahalisi wanastahili pongezi za dhati. Pamoja nao wapo Raia Mwema na Mwananchi bila kusahau the East Africa ambao ndio walioiweka vizuri article kuhusu Dowans na Rostam Azizi katika toleo lao la Jumatatu hii.

    Hiyo habari ipo wazi kwenye hukumu ya ICC inayotutaka tumlipe huyo ponjoli hiyo 94bn/=, lakini magazeti mengine yamekazania personalities za kina Sitta, Mwakyembe vs Lowasa na Rostam badala ya kuzama kwenye hukumu kisha mtu aje na article iliyoenda shule kama hiyo ya East Afrika Jumatatu na Mwanahalisi leo. Raia Mwema ya leo bado sijaiona.

    Article ya East Africa na Mwanahalisi katika matoleo yao ya wiki hii kuhusu Rostam na Dowans ni ujumbe tosha kwa magazeti mengine nchini, hususani Tanzania Daima ambalo hivi sasa limejibainisha kuwa kundi moja na kina habari leo, uhuru, mtanzania na raia. WAANDISHI WA HABARI BADILIKENI, jifunzeni kwa wenzenu Mwanahalisi, Raia Mwema, Mwananchi na East Africa
     
  18. T

    Thegreat Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtu akifanya kazi vizuri hupongezwa hata kama ni kazi yake. Kwa mwanahalisi ni dhahiri wanahitaji pongezi maana wanafanya kazi kwa namna ambayo wengine wameshindwa.
     
  19. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaona walichoandika leo lakini natoa pongezi za dhati kwa ujasiri na uzalendo wao, naamini kama ni hela wangezipata nyingi kwa kuwa upande wa Rostam na watu wa aina yao. Kwa kuamua kuwa upande wetu, upande wa hatari na mgumu, watalipwa na riba kubwa ikifika siku ya malipo yao.

    BIG UP SAED na timu yako, Mungu anaiona kazi yenu na atailipa kadri mnavyostahili... Kazeni buti
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani hata RAIA MWEMA wanafanya kazi nzuri nao wanastahili thumb up!
     
Loading...