Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mtanzania wasema Zitto ni mbunge wa CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Apr 15, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ktk hali ya kushangaza,nimekutana na habari ya kushangaza ktk gazeti la Mtanzania ambalo lilikuwa linampigia kampeni mzee kikwete,EL,RA,yani lile gazeti la kutetea ufisadi limesema ktk ukurasa wa kwanza na wa pili kuwa mbunge Zitto ni CCM.

    Mwenye kopi atazame pale kulia kulikoripotiwa kuwa Zitto (CCM) ameibua ufisadi mpya. Limeripoti ivo wakati Zitto akiandamwa na wananchi kuwa hawamwelewi.

    Je, ni harakati za kumgonganisha Mh. ZITTO na wananchi? Au ndo kujivua gamba uko kuamua kuanika dhamira yao? Ktk hili kama ni kweli bora wasivue gamba, wafunike pale palipoandikwa Zitto Kabwe (CCM), waondoe CCM na wamwombe Samahani Mbunge Zitto ndani ya masaa 24 kabla hasira zangu kupandwa %.

    Haraka sana, ZITTO ni wa CHADEMA full stop!
     
  2. T

    TwendeSasa Senior Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh yangu masikio na Macho.
     
  3. k

    kamimbi Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito ni wa CHADEMA kwa ajili ya CHADEMA, ukimuona sehemu nyingine ujue anatafuta mambo yakusaidia kuokoa jahazi, nimjanja sana, wengine humdhania hivyo wakimuona katka harakati kama hizo, ukimuona yuko na watu wa ccm wala usihofu ila subiri uone baada ya hapo kombola atakalo toa, i trust a man. Umesikia walivyo muonea huruma mwl. CHADEMA Mbeya akasema amekimbilia ccm chama ambacho kaelekea kufa.
     
  4. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,509
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Hivi nyinyi watoa mada mnakuwa mnakimbilia wapi mnapoandika? Zitto 'ameama' what is this? yaani hata kiswahili taabu. My point is: Tukiandika tuwe makini. Inaonyesha hata uwezo wako wa kufikiria. Jitahidi kusoma hata mara mbili au mara tatu uangalie grama..iwe kiingereza au kiswahili. Ni ushauri tuu wa Masanja.
     
  5. J

    Joblube JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu ananamna yake yakufunua mambo ..mh mh ...tusubiri inawezekana ikiwa mbinu ya kuivuruga CDM
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Unatoa banzi jicho la mwenzako wakati lako lina gogo

    Hata hivyo hili siyo darasa la Kiswahili, kuna Jukwaa la lugha kule, hapa beba ujumbe na fanyia kazi maadam umeelewa hata kama lugha imepinda kidogo..........BACK TO TOPIC

     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    si ndo kawalipua kwa bilioni48 za ujangili wa watawala,sasa wanamripoti kama mwanaCCM ili kuwanyima msimamo wafuasi wa zitto,sisi tuko makini sana hawatudanganyi hawa na wasidai wamekosea wakati Wana Mhariri anayekula kodi kubwa ya wananchi. Wakae chonjo kwa kashfa iyo kila kosa litatozwa!
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ushauri kwa Mh Zitto:

    Kwa vile siasa mara nyingi haina formula, na pia ni mchezo wa chess ambapo hisia hutawala hata facts. Naona kama kweli ni perception ya watu imemfanya aonekane popo au kama ni matendo yake yalisababisha na kupelekea kuwepo kwa tafsiri hasi dhidi yake basi ni wakati sasa asimame na kufanya & kuongea; si tu kudhirisha kwamba ni Chadema bali pia ionekane (kwa ushawishi) kuwa hivyo.

    Hakuna mahakama wala gamba linaloweza kumrudishia heshima na mvuto, ni yeye mwenyewe Zitto kurudi na kufanya basics.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yapo madhara mengi ya kukimbia shule,sasa hapa naanza kuelewa na mapya kama yako! Ivi sentensi uliyosoma ya 'ameama'...je haina alama zozote za kuashiria mtazamo wa mtoa mada mfano !, au ? Au full stop? Unajua itabidi tuwe tunaweka na note: ya kusema ni kiswahili cha nchi gani kenya,kongo, somalia au rwanda au wapi. Ebu some tena uelewe.
     
  10. J

    Joblube JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono ushauri 100% pia mimi na Mheshimu sana Zitto lakini mara nyingi napata wasiwasi kuwa yeye ni ndede au mnyama
     
  11. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti liko sahihi.zitto ni ccm indirectly!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wana vigezo gani kusema zitto ni chadema...........gazeti la mtanzania boss wao anakataliwa ccm sasa wana tapa tapa...........hawana pa kushika..............
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aisee umenichekesha na Avatar yakoo....lol..
     
  14. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna mtu kaona nakala ya gazeti la Mtanzania la leo, Habari kuu ni kashfa ya bilioni 48 zilizoibuliwa na Zitto Kabwe.

    Chakushangaza mwandishi wa habari hiyo anaaandika: Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe (CCM) ....

    Swali ni je,
    1. Tokea mwanzo walikua wanamchukulia Zitto kama mbunge wa CCM pengine kwa sababu labda walikua wanamtumia kichinichini? au
    2. Ni kwasababu gazeti hili limezoea kuandika habari za kuifagilia CCM sasa leo (baada ya uvuaji wa magamba) wameamua kuziandika habari za upinzani wanasahau wanadhani ni ya ccm (mazoea) au
    3. Uhuni wao tuu?
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Gazeti la mtanzania ni kigeugeu...sijui akinani wananunuaga.
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni signal kwa wanaotaka kuwatimua kuwa watatoa siri nje kama wakiendelea na mpango wao. Fuatilia hjilo gazeti baada ya nyoka kutoa gamba utagundua kuwa wamekuwa wanabeep kiaina.
     
  17. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Mkuu, tatizo analolijadili la sarufi ndilo hilo la wewe kusema IVI badala ya HIVI. Mwandishi wa ujumbe wa awali alikuwa ameandika 'AMEAMA', badala ya AMEHAMA.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    siku si nyingi utasikia na dawa ya babu loliondo ilikuwa kwenye ilani yao CCM.
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Typing error. Shitambala ndo ccm! Hawajazoea kuandika CHADEMA!
     
  20. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    sio "Ivi" nadhani ni "Hivi" jamani kiswahili hamna anayekimiliki kama Kampuni ya Dowans. Tehe! Tehe! Teheeee!
     
Loading...