Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mbowe TANZANIA DAIMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by woyowoyo, Sep 19, 2011.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti hili la TANZANIA DAIMA linalomilikiwa na mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Aikael Mbowe siku hizi limepoteza mvuto kwa wateja limekuwa kama gazeti la UHURU la chama cha mapinduzi kwa kugeuka kuwa gazeti la Propaganda la CHADEMA nilikuwa ni mteja mzuri wa gazeti hili la TANZANIA DAIMA lakini kwa sasa nimekuwa hata kuliona sitaki, kama ilivyo vile vile kwa gazeti la UHURU, nawaomba mhariri mkuu abadilike kwani huko tuendako litakosa soko kabisa na litashindwa kujiendesha.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Inamaana wewe usipolisoma ndo limekosa wateja?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani kikubwa ni kuliangalia linaandika nini, kwa mfano chadema ikifanya "A" ikaandika Chadema imefanya "B" inabidi kulipuuzia kabisa. Sidhani kama eti kwasababu ni gazeti linalomilikiwa na Mwenyekiti wa Chadema basi lisiandike habari za chadema.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako ni sawa na yale ya wafugaji wenye ngombe nyingi lakini bado wanalalia ngozi kwenye nyumba ya majani.
     
  5. p

    propagandist Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyombo vingi vya habari vinatoa habari au kuandika kwa shinikizo la MMILIKI.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Jipange upya urudi.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    tumekusikia..
     
  8. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka mada yk vzr kisha uje upza tukuelewe unachotaka.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Kama uliweza kulisoma linakosaje tena wasomaji? au ulilisomewa? Hahahahaa hayo majungu mkuu
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ina maana linadanya???
    Au ni kwa kuwa la mbowe!
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magazeti nchi hii yanaandika habari kishabiki.
    Habari leo hawawezi iponda CCm same as Tanzania daima kiponda CDM.
    Utakufa ukisubiri siku hiyo ifike.
    OTIS.
     
  12. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbaazi ikikauka usingizia jua.tafakari chukua hatua
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    We kama hulisomi ni wewe,
    Sisi kama kawa tu!!
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bado kuna watu wanasoma
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini siku hizi liko nyuma ya MTANZANIA la RA! ki mauzo na credibility
     
  16. C

    Claxane Senior Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabia ya kike hela ya gazeti unayo. Unakumbatia magamba huku unashindia uji?
     
  17. m

    mogoc New Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unaliponda tanzania daima.. MWANAHALISI utasemaje..
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    pole na ghubu
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Same as IPP Media Newspapers ni Magazeti ya CCM
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Woyowoyo nakusihi ujifunze kuvumilia mawazo usiyoyakubali. Ukipenda kusikia kile tu unachokitaka hutobadilika. Soma yote, UHURU, TANZANIA DAIMA,.......hata yale ya Eric Shigongo, hakika utakuwa unajiweka mahala huru zaidi kimawazo.
     
Loading...