Gazeti la mawio n.k, jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwigulu Nchemba, Aug 1, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #1
    Aug 1, 2013
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumekuwepo na jitihada za makusudi za chadema, baadhi ya magazeti yanayofanya kazi ya uenezi ya chadema na wafuasi wa chadema kufanya kila njama kunichafulia jina kwa sababu na manufaa yao wayajuayo wenyewe.
    1) Leo wameibuka na kihoja kuwa Dr Slaa hatarini, wameweka na picha yangu. Hivi mimi nihangaike na Dr Slaa wa nini? Kwanza mimi ndio naanza siasa, na yeye ndio anamaliza, in no way he is a threat to me. I do not find him a competitor and he cant halt my political ambitions. Wengine wanadiriki kumpima slaa namimi, huyu sio saizi yangu na yeye anajua, hana kipaji and and he is outdated.

    Am 38 yrs old and he is around 70 years, WHO WAS SLAA WHEN HE WAS AT THE AGE OF 38 yrs (my age), no body. WHERE WILL I BE 2YEARS TO 10 YEARS FROM NOW? KAMA SASA TU CHADEMA NZIMA KUANZIA MAKAO MAKUU MPAKA VIJIWEN KWAO agenda ni MWIGULU, MWIGULU.? YOU PEOPLE TAIFA HILI LINA MASWALA MENGI YA MHIMU, STOP MAKING MWIGULU AN AGENDA FOR YOUR PARTY.
    2) Majuzi hivi bila... aibu mkasema Mwigulu anahusika na kulipua bomu mkutano wenu,kisa Nilikwepo Arusha. May 5 pia nikiwa Ethiopia kuna bomu lililipuliwa hapohapo ars mbona hamlisemi nani alilipua hilo. Zote hizi ni jitihada za kufunika uovu wenu mkidhani kwa kuwa nawasema kuhusu ugaidi wenu basi mkigeuza kibao nitaacha. IT IS NEITHER MY NATURE NOR MY CHARACTER TO BE AFRAID. This won't stop me, subirini kesi ianze watanzania watawajua cos mtu wenu alikiri kila kitu ninyi mnacheza na akili za watu tu kwa propaganda kwa manufaa ya kisiasa. Eti anavaa kofia ya china na bomu lilitengenezewa china hivyo anaweza kuwa mhusika. What a myopic statement? Mbona simu za kichina mnazo? Zinauhusiano na mabomu?
    3) Red Brigade nayo mmeshindwa kusema kwanini MKT wenu alisema hamtategemea polisi wala Jeshi la wananchi? Hii ndio tofauti na greenguard, badala yake hoja imekuwa Mwigulu mpaka mnatengeneza na picha za kuunga.
    4) Hata mkanda ule mnasema nilimpanga mtu arekodi mazungumzo, sawa, je nilimpangia na kiongozi wenu aseme yale aliyoyasema? Au hata hamjui alisema nini? Cos alishakiri yote kwenye maelezo yake polisi, je nilimpanga naye aseme yale ili arekodiwe? Hivi vijana wa chadema nani kawaroga? Mpaka you a missing even such a plain fact. Be informed that God has a complete plan of my life. You can not tarnish or halt it. I will move from Glory to Glory.
    TUTAHESHIMIANA TU.

    [​IMG]








     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,358
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    naona kama unakimbiza kivuli chako....
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,867
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    OMG what a lie! 2013-1978 ≠ 38........wewe mtu mwongo kabisa

    Parliament of Tanzania


    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, align: center"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name:[/TD]
    [TD]Mwigulu[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name:[/TD]
    [TD]Lameck[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Nchemba[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent:[/TD]
    [TD]Iramba Magharibi[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party:[/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location:[/TD]
    [TD]Box 52 Kiomboi, Iramba[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone:[/TD]
    [TD]+255 878 513446/+255 757 946223[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.:[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax:[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail:[/TD]
    [TD]mnchemba@parliament .go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status:[/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth[/TD]
    [TD]7 July 1978[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,627
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    we kilaza umeua ndugu zetu hapa Arusha'usifikiri tumesahau na lazima you pay for your sin
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Aug 1, 2013
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    miaka kumi mingi , naamini miaka 3 ijayo utakua Gereza la Manyoni unapasua mawe kwa kifungo cha maisha , maana haya ufanyayo leo, anguko la ccm , litakua na maana kuwa jela ndio nyumba yako ya milele.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,365
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 83
    Kumekucha, kumekucha, R.I.P Mwanahalisi. A.K.A Mawio.
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38


    Kijana acha dharau na kufuru. Mungu tu ndiye anayejua utakuwepo sekunde ijayo. Kila mtu anastahili heshima, hakuna 'no body'! Kama unataka kuwa kiongozi bora lazima ujue kuheshimu watu wote na uwe na utu. Usijianike hadharani hivyo!
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,332
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Unakuwa agenda na kutajwa kila siku kwa kuwa Akili yako ipo mbele kulingana na cheo chako.hebu pima akili yako mwenyewe kama upo timamu.MBONA NAWE UMRI WAKO NI JIONI SANA? Ila ipo cku utajibu mbele ya sheria uhalifu unaosababisha.USHANYOA HIZO SIGN ZA UGAIDI USONI.? Aya bw Savimbi
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,485
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Punguza kutapatapa mkuu,

    Mwisho wako kisiasa uko karibuni sana...
     
  10. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,939
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Sasa umekuja kulalamikia humu Jf ili iweje nenda habari maelezo!!kwani si wote wako JF na magazeti yanasomwa na ambao awapo humu.
     
  11. m

    mangikule JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2013
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 1,909
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wewe SAVIMBI wewe unahangaika nini? Bomu la Arusha Soweto ni WEWE, Bomu la kanisani Arusha ni WEWE! Uchafuzi wa hali ya hewa kupitia dini zetu pendwa Uislamu na Ukristo kumbe ulikuwa WEWE! tunakujua wewe SAVIMBI iko siku!! utajuta kutumika kama gogo la msalani!! SAVIMBI oh!!!
     
  12. 1

    1army JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2013
    Joined: Nov 26, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ujinga huu pelekea familia yako!!!!
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2013
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,826
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    You never know may be dead.
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    "You people" who are you? We will meet at court of law, The Law will tell who is smart and who isn't
     
  15. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,540
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Hivi ban ya mwezi imeisha?
     
  16. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,098
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kumtaja Mungu katika uovu na madhila unayosababisha kwa watu wasio na hatia wala nafasi ya kujitetea ni kufuru iliyopitiliza. Sala na maombi mengine yanafaa kutiririshwa kwenye njia apitayo shetani.
     
  17. T

    Tukundane JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2013
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 5,323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Yetu macho bado tunasubiri ushahidi wa mbinguni baada ya ushahidi wa duniani kuota mbawa.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Aug 1, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 13,828
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Obvious guilt ridden attempt!

    It seems petty politics is an inherent part of your life

    Kwanza kama wewe ni mwanasiasa makini na msomi unaweza kuthibitisha uhusiano wa MAWIO na CHADEMA?

    Pili,Ulitajwa kuhusika kukodisha wahuni waliovuruga mkutano wa Ndago na kusababisha mauaji na ushahidi ulitolewa na polisi mahakamani.Hujataka kulizungumzia .Kama ulishiriki hilo tu ni kitu gani utashindwa kushiriki na kupanga?

    Tatu,Siasa zako za kujikita kwenye personal vendatta na grudges umezithibitisha kwa maandishi yako yaliyojaa emotions na jazba dhidi ya Dr.Slaa kiasi cha kusahau kama kiongozi wa juu wa Chama tawala unaandika in public.I didnt expect this from a young chap like you.Tena msomi wa kiwango cha shahada ya uzamili?Sijui viongozi wako wa matawi na mabalozi wa nyumba kumi kumi wataweza kufanya nini cha tofauti.

    Kuhusu RedBrigade imeshajibiwa na vyeti mnavyotoa huko vipo hadharani.

    Usiongelee kuhusu kesi za mahakamani au matukio mengine maana kama unaamini katika utawala wa sheria ungekua mstari wa mbele kushinikiza serikali ya chama chako iunde tume ya kijaji ili ukweli wa suala la Arusha lijulikane na tume hiyo itakusafisha

    Kwanza hakuna anayekupa serious attention kama unavyodhani.Labda kiwango cha attention unapewa kama wanavyopewa hawa mazungu wa unga wanaojadiliwa kwa kiasi kikubwa na tabia zao za kifedhuli so dont fool yourself.Politically you are not so relevant.

    Come on Brother,Grow up!
     
  19. M

    Magesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpuuzi tu huyu hana lolote
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,365
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 83
    Kweli nimeamini Mwigulu Nchemba, kiboko ya Chadema, kila pro-Chadema anatokwa na povu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page