Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bibi Ntilie, Oct 3, 2010.

  1. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asubuhi nilipigiwa simu na jamaa yangu akaniambia nitafute gazeti la MAJIRA la leo Jumapili. Nimelitafuta gazeti hilo kwenye stalls za jirani na zile za mbali zaidi lakini sikuweza kupata gazeti hilo. Je kuna anayeweza kunnijuvya gazeti hilo lina habari gani kiasi cha kununuliwa na kwisha kwa haraka kiasi hicho? Namtafuta kwa simu aliyenipa habari hizi simpati!!!
     
  2. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majira habari zake
    1. Tamko jwtz lachafua hali ya hewa nchini (kuna matamko ya wanasiasa akiwemo Dr Slaa, Prof Baregu, Dr Mvungi )

    2. Marando amvaa jk kwa tuhu
    ma mpya kukwamisha ujenzi wa jengo la mfuko wa mwl nyerere la ghorofa 20

    3. Ahadi za jk zatua kwa walimu
     
  4. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante Malunde-Malundi,
    At least wewe umenipa jibu zuri kuliko mgonwa wa Malaria Sugu! Sasa najua kwa nini limeshabikiwa! Naendelea kulitafuta nisome nijue nini kimesemwa humo.
    Ubarikiwe.
     
  5. P

    Percival Salama Senior Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yaani wewe pamoja na usenior wako fikra zako kama za kina mangungo!!!! Dr. Atakuwa Rais wako octoba 31 na ndani ya miaka mitano bajeti tegemezi kwa heri Tanzania

    "Ukiona jambo huwezi usiseme haliwezekani, sema mimi siwezi"
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nansikia limeuzwa kama njugu leo.
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wa chama filisi cha CCM wamelinunua kila kona ya jiji.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unaulizia kwa nini gazeti la majira halipatikani? Kwa nini usiulize why tovuti ya chadema haipo hewani? Au umeoverload kwa traffic?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hana haja na kujua tovuti ya CHADEMA ndio maana hajauliza yeye shida yake ni gazeti la majira, kuhusu ishu ya tovuti anzisha topic yake na utajibiwa na sio kudandia post za wenzako na kuharibu habari!!!!
     
  10. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hukunielewa ama umekurupuka tu kwa ushabiki usio na tija. Nimeuliza gazeti la MAJIRA la leo. Mitandao ya CHADEMA ama CCM hainihusu sana nilichokuwa nataka kujua ni kitu gani kiko kwenya MAJIRA kiasi cha gazeti hilo kukosekana sehemu nyingi.

    Once upon a time Jamiiforums was a serious forum of great thinkers lakini naona imeingiliwa na mamluki!
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Siyo mchezo. ukiikosoa chadema hapa unaitwa mamluki.
     
  12. t

    tutakavyo New Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikiwa mashabiki wa chadema ndio wanafikra za namna hii sasa chama chao ndivyo kilivyo hivyo hivyo!!!!
     
  13. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ala kumbe wewe umejihisi kwamba u-mamluki!!

    Kwa taarifa yako mimi ni mmoja wa wale wanaoweka TAIFA KWANZA kuliko vyama vya siasa. Sijui wewe mwenzangu uko upande gani? Yaelekea hata hujali taifa likitumbukia shimoni na wewe ukiwemo kwa kudhani kwamba wote wanaochangia humu ni wafuasi wa CHADEMA vs CCM.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesikitishwa na huku kuchanganya habari ndugu, hata mtoto mdogo unaemfundisha kuongea ukimwambia niletee bakuli akakuletea kikombe, utajua bado hajajua mambo vizuri. Mtu anasema Gazeti la majira, wewe unasema mtandao tena wa Chadema haileti afya jamani.
     
  15. M

    Mlanziwa Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa
     
Loading...