Gazeti la Jambo Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Apr 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Is more than Mtanzania
    Kwa Uchochezi, Uongo na Upotishaji
    Sina haja wala sababu ya kunukuu madudu yao
    But, kwa wnaolisoma wanalijua...
     
  2. N

    Newvision JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki kunani? tuambie
     
  3. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    wewe na Jambo leo hamueleweki.
     
  4. L

    Leliro Senior Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua tafadhali
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,934
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    bandika habari iliokukuera nasi tuone
     
  6. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,498
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    kwani wewe huji hili gazeti ni la familia ya mkuu?
     

Share This Page