Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la jambo leo na udharirishaji wa raia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DON KILLUMINATI, Feb 11, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gazeti la jambo leo toleo la leo tar 11 feb. 2011, ukurasa wa mbele kabisa kuna picha ya mtu mmoja ambaye kwa mujibu wao wanasema jina lake halikuweza kupatikana. Kapigwa picha inayoonesha mapengo, halafu juu ya picha hiyo wameandika meno mawili mshwaki wa nini? Huu ni udharirishaji na huyu mtu kama anaweza alifungulie mashtaka na kudai fidia.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jambo leo ni Gazeti la mateja.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kha yale yale tuhuma nzito hiyo mkuu...
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    mwache nae auze suuura kwa gazeti
     
Loading...