Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la 'Jambo Leo' linavyomtetea Jairo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AbasMzeEgyptian, Jul 21, 2011.

  1. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Hivi kuna uhusiano wowote kati ya gazeti hili na David Jairo?

    maana wamemtetea sana mpaka editorial
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kama ulisoma Mwanahalisi la jana na kuona barua aliyomwandikia Bw. Luhanjo, hapana shaka juu ya hilo!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mshaanza kupigana vijembe na kwenda kusemeana huko kwa wanao watuma
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mhariri anafuata maelekezo ya mmliki Ridhiwani Kikwete ambaye hakika anatekeleze anachoambiwa na Mwenyekiti wa CCM ,Mh,Dr Jakaya Mrisho Kikwete kutokea South Africa
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanini mna assume kila mtu amesoma hayo magazeti? hii tabia inakera kweli ya kutokuja na habari kamili
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jamvi napenda kufahamu mmliki wa gazeti la Jambo Leo kwa sababu zifuatazo

    1. Wako mstari wa mbele kutangaza ushoga na udini
    2. Kuuponda upinzani na kusifia ccm
    3. nk
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jambo Leo linaendeshwa na Mr Juma Pinto halafu huyu pinto mh. mh. mh. mh ...........
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie sijalisoma hilo gazeti. Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie sijalisoma hilo gazeti. Nalog off
     
  10. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti lishauzwa kwa Rostam
     
Loading...