Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Dec 7, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili limekuwa mstari wa mbele kuandika habari za kichochezi tangu kipindi cha kampeni hadi sasa na bado linatinga mtaani,
    ushahidi wa kimazingira unaonyesha kuna mtu nyuma ya hili gazeti mwenye ajenda binafsi,je nani haswa anamiliki hili gazeti?
     
  2. P

    Pasco Platinum Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,152
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Jambo leo, linamilikiwa na kijana Mtanzania, Juma Pinto.

    Ni mwandishi wa habari wa zamani wa gazeti la Majira, baadaye akaenda kuishi nchini Uingereza kwa miaka kadhaa, akapata mtaji wa kutosha, ndipo mwaka juzi akaamua kurudi Tanzania na kuanzisha gazeti hilo la Jambo Leo.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,696
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JP!!!! SK!!! AND CO. Tuendelee kuwaweka kwenye mizani iko siku siri yao kubwa itafichuka tu!
    time will tell:teeth:
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,562
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Linamilikiwa na Ridhiwani KIkwete!!
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na tulimulike zaidi kwani upo uwezekano mkubwa likawa lintumia kodi za masikini wa kitanzania
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesema kweli ni la riz kama mtakumbuka issue yk ya kwanza ilitoka ikiwa na matangazo ya serikali hatua za mawaziri bungeni , pinto pekee hana ubavu wa kupiga matangazo yote yale tenets kabla gazeti halijaonekana
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaandika "Hili limekuwa mstari wa mbele kuandika habari za kichochezi" bila kutukandamizia hizo "habari za kichochezi"? Sasa ni gazeti linaandika hizo "habari za kichochezi" au ni wewe unaandika uchochezi?

    Ukishutumu mtu au maandiko yake ni cyema ukayaweka wazi la sivyo tunachukulia kuwa wewe ndie mchochezi. Hii ni kwa wachache wenye uwezo wa kufikiri.
     
  9. T

    The Informer Senior Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limeanzishwa na Ridhiwani Kikwete kupitia business partner wake Juma Pinto. Wamiliki wengine ni mafisadi pamoja na Malegesi yule aliyehusika na kashfa ya EPA lakini mpaka leo hajafikishwa mahakamani, na wengineo
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,908
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Pinto mtaji huu aliupata baada ya kupata tender ya TTB kwamba Jambo UK watatangaza utalii wa Tanzania .Pinto UK hakuwa na kazi ya kumfanya awe hapo bali ni ujanja wa Malegesi na Ridh na ndiyo Jambo Kijana TZ rasmi kisiasa na siasa zimeisha wengi wamefukuzwa kazi wana ambiwa the mission is over and only few of them are needed in the office,sasa tuanzie hapo
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,731
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mungu atakuwa nasi dhidi ya fisadi ridhiwan
     
  12. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I even feel like vomiting to talk about Jamboleo.It is not a serious and credible newspaper, and on the contrary it is just there to disseminate propaganda, prejudice, character assassination, and all sorts of unprofessional type of practices.Just ignore it.
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,361
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    ni kweli kuna mkono wa mafisadi wa Kisiasa na Kiuchumi, Kisiasa EL na RA kiuchumi Riz na Malegese
     
  14. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Gazeti jambo leo linamiliiwa kwa ubia kati ya RIDHIWANI KIKWETE NA JUMA PINTO na asilimia kubwa liko mikonono mwa ridhiwani huku mtu mmoja anayeitwa Wambura akiwa Mtendaji mkuu wa gazeti hili.

    Pinto alitumika tu lakini mtaji wa gazeti chini ya ridhiwani kikwete,yeye yuko kwenye maandishi tu
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,092
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Naona wataanzisha mpaka TV
     
  16. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli ni mmoja wa wakurugenzi.
     
  17. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ROSTAM kashalinunua
     
  18. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2013
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,041
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo huyu
     
  19. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2013
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,452
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe ni Ridhiwani Kikwete
     
  20. M

    Mzee Wa Sumu JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2013
    Joined: Apr 17, 2013
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kweli akili za kuambiwa changanya na za kwako