Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la habari leo mwombeni radhi huyu katibu tawala!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 25, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani nikisoma gazeti la haabri leo jana naona picha ya mzee mwenye familia akiapishwa na mh rais niliposoma chini naona wameandika rais akimuapisha katibu tawala mh mariam mtunguja
    he sasa sijui yule mzee ndilo jina lake jamani ama peni imeingia mchanga\kama sio vyema wakamwomba radhi maana watoto nao wamesoma baba yao anaitwa mariam toka lini
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana unapata shida hilo gazeti ni la UDAKU,jumapili njema.
     
  3. G

    G TUKE New Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofautisha udaku na magazeti ya serikali tena usirudie kauli yako
     
Loading...