Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la habari leo linapotosha umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALLAI LAMA, Apr 30, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Leading story ya leo eti wanafunzi vyuo vikuu na maudhui ya kumpongeza JK wakati jana Nape aliwachukua wanafunzi wa chuo cha mapishi cha Datastar na kuwapa buku kumi.hawafiki hata 15..imekaaje?
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jambo leo ni janga la kitaifa

    Kwa sababu hao vijana walikuwa kichama, mbona kikao cha chadema na Sabodo hawajaandikwa na habari leo kama si la chama.

    Na iweje Habari Leo na dada yake Jambo Leo waandike habari moja kawa waandishi si wamoja? Police na usalama wa taifa mko wapo na siasa za vyuoni? Mnatia kichefuchefu

    Mimi ni mwanachuo ila ni uwongo na siasa chafu wanazifanya CCM sio ile za miaka ile siku izi ukionyesha kuwa wewe ni ccm unaonekana unamatatizo na fisadi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    hata hilo..bt 2day'z HABARI LEO.huwa cyaamini haya magazeti yenye 'daily' 'leo' cjui kwa nn
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani habari leo wanadhani wanafunzi wa chuo ni mambumbu namna hiyo mpaka waandamane kwa kusifu ubadhilifu mkubwa kama huo!? Nadhani hata ukimwambia mwanafunzi wa chekechea hawezi kufanya kitu kama hicho na wasipoacha upumbavu kama huo watakufa na ccm soon
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gazeti bora katika Dunia ni Tanzania Daima.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Faiza Foxy at work
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Umenena mema!
     
  8. k

    kagame Senior Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna jipya katika magazeti yote yanayozalishwa TSN, si Daily News, Habari Leo au Spoti leo. Hii yote ni kwa sababu ofisi inaendeshwa kichama badala ya kiuweledi! Umewahi kuona mtendaji mkuu wa kampuni akiwa ana Diploma huku akiongoza watu wengine wenye Masters? Fika TSN utayakuta hayo.
    Bahati yao migazeti yao inasambazwa kinguvu kwenye ofisi na idara za serikali otherwise yangetegemea mauzo kwa jamii kitambo yangekwisha baki kuwa historia.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Pamoja Mkuu. Hakika umenena.
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    Tulizeni mioyo wakuu, CCM inaweweseka. Nyie hamuoni hata baba mwanaasha akiwa konad anachofanya ni kuwakusanya wacheza bao wa mwembe yanga na kuwahutubia badala ya ku-address intellectuals. Sasa tangu leo mjue kuwa Datastar ni chuo kikuu
     
  11. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,080
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    PAMOJA SANA KAMANDA..........REFER: HABARI YA JK ALIVYOSHUKA KUTOKA BRAZILI Pinda akampa taarifa kamili kuwa mawaziri 8 wanastaili wajiuzulu yeye akakataa AKASEMA NI UPEPO TU UTAPITA, IKULU IKAKANUSHA J2 J3 WATANZANIA TUKASHUHUDIA UKWELI WENYEWE
     
  12. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 414
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama bado unaendelea kusoma magazetiaina ya habarileo, hakika unapotoshwa vya kutosha na unapoteza muda wako bure, soma mwananchi au mwanahalisi na mengine lakini si habari leo na uhuru.
     
  13. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaaaaaa?
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu duniani!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Hujamwelewa huyo!
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenzio na Malaria sugu wameenda kuolewa Arabuniii!!!!
     
  17. A

    Aaron JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,104
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    HABARI LEO

    WANAFUNZI ambao ni wanachama wa
    Shirikisho la WanaCCM Vyuo vya Dar es
    Salaam, wamempongeza Rais Jakaya
    Kikwete kwa nia yake ya kutaka
    kuwaondoa madarakani mawaziri
    wanaotuhumiwa kwa ubadhirifu na kupendekeza uamuzi huo uchukuliwe
    haraka. Wanafunzi hao jana waliandamana
    hadi katika Ofisi Ndogo za CCM, Mtaa
    wa Lumumba, Dar es Salaam wakiwa
    na mabango mbalimbali, baadhi yao
    yakisomeka ‘Wasaidizi wa JK
    wajibikeni kabla ya kuwajibishwa,’ ‘ Wezi wasisimamishwe wafukuzwe na
    kuchukuliwa hatua’, ‘CCM itadumu’ na
    ‘Viongozi wala rushwa watatupeleka
    kuzimu hatuwataki.’ Mengine yalisomeka ‘JK vunja ukimya,
    chukua hatua jenga chama na Taifa
    kwa ujumla,’ ‘Takukuru kuweni kama
    CAG’, ‘JK kawapa uhuru wa kutosha’
    na ‘Nape chukua hatua la sivyo
    tuambie lini tuingie wenyewe maofisini.’ Katika ofisi hizo, Katibu wa
    Halmashauri Kuu ya Taifa Itikadi na
    Uenezi ya CCM, Nape Nnauye
    aliwapokea na kabla ya kuzungumza
    nao, walitoa risala yao. Katika risala yao iliyosomwa na
    Mwenyekiti wa shirikisho hilo,
    Assenga Abubakari, wanafunzi hao
    walitoa mwezi mmoja kwa Serikali iwe
    imewachukulia hatua mawaziri wote
    waliohusika vinginevyo shirikisho hilo litawatoa lenyewe maofisini. Nape awajibu Akijibu risala hiyo, Nape
    alisema kitendo cha Rais Kikwete
    kuruhusu kujadiliwa kwa uwazi ripoti
    za Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa
    Hesabu za Serikali (CAG), ndicho
    kilichowezesha kuibuliwa na kubainishwa kwa viongozi
    wabadhirifu wa fedha za Serikali. Alisema msimamo wa CCM kwa sasa ni
    kuisimamia Serikali na kuhakikisha
    mawaziri wote na wale wote
    watakaobainika kuhusika katika
    kashfa ya ubadhirifu wanawajibishwa. Kwa mujibu wa Nape, tayari Kamati
    Kuu ya Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM,
    imemshauri Rais Kikwete kuwa
    wahusika wote washughulikiwe na
    kufikishwa mahakamani. “Kwa hili halina mjadala, naomba
    niwahakikishie kuwa waliohusika
    wote lazima wawajibike tena kisiasa
    kwa kuwa huku hakuna haja ya
    ushahidi, ikiwa mtu umetajwa kuwa ni
    mwizi lazima tukuweke pembeni,” alisisitiza. Alisema pamoja na hayo NEC pia
    imemshauri Rais katika suala la
    kusuka upya Baraza la Mawaziri,
    lisichukue muda mrefu ili wahusika
    wote wakiwamo makatibu wakuu na
    watendaji waliohusika katika ubadhirifu uliobainishwa katika ripoti
    ya CAG, wanachukuliwa hatua. Nape alisema kitendo cha ripoti za CAG
    kujadiliwa bungeni kwa uwazi, kina
    baraka ya Rais Kikwete na lengo
    likiwa ni kuhakikisha utendaji wa
    Serikali unafanyika kwa uwazi tofauti
    na zamani ambapo ripoti hizo zilikuwa zikiwasilishwa na kujadiliwa katika
    vikao vya ndani pekee. Alisisitiza kuwa mara baada ya suala
    hilo kuibuliwa bungeni, wabunge
    walitoa mapendekezo yao, Kamati ya
    wabunge wa CCM nayo ilitoa
    mapendekezo yake ndipo NEC nayo
    ilipokutana na kuwasiliana na Rais juu ya hatua za kuchukuliwa dhidi ya
    wahusika wote. “Rais tulipomuuliza alisema wazi kuwa
    hadi taarifa hiyo ya CAG ilipofikia ina
    baraka zake, napenda niwahakikishie
    kuwa CCM ndio iliyosaini mkataba wa
    kuongoza nchi kwa miaka mitano,
    kamwe haiwezi kunyamazia suala kubwa linalowatafuna wananchi
    kama hili,” alisisitiza Nape. Katika Bunge la 10, mkutano wa saba
    uliomalizika jijini Dodoma hivi
    karibuni, iliibuka hoja nzito
    iliyowatupia lawama mawaziri kwa
    madai ya kutumia vibaya nyadhifa
    zao. Ijumaa iliyopita, Kamati Kuu ya CCM
    ilikutana jijini Dar es Salaam chini ya
    uenyekiti wa Rais Kikwete na
    kukubaliana na hoja ya Rais Kikwete
    ya kutaka kufanya mabadiliko katika
    Baraza la Mawaziri. Kutokana na hiyo, inatarajiwa kuwa wakati wowote Rais
    Kikwete atafanya mabadiliko hayo
    ikiwa ni mara ya kwanza tangu
    aliposhinda muhula wa pili na wa
    mwisho wa uongozi wake, Oktoba 31,
    2010. Miongoni mwa mawaziri wanaotajwa
    katika kashfa mbalimbali baada ya
    kutoka kwa ripoti ya CAG ni Waziri wa
    Fedha Mustafa Mkulo, Waziri wa Afya
    na Ustawi wa Jamii, Dk. Hadji Mponda,
    Waziri wa Viwanda na Biashara Cyril Chami na Naibu wake, Lazaro
    Nyalandu. Mawaziri wengine
    wanaohusishwa na ubadhirifu huo ni
    Waziri wa Kilimo, Chakula na Ushirika,
    Profesa Jumanne Maghembe, Waziri
    wa Nishati na Madini William Ngeleja, Waziri wa Tawala za Mikoa na Serikali
    za Mitaa George Mkuchika na Waziri
    wa Maliasili na Utalii, Ezekiel Maige
     
  18. Q

    Qedalong Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha kodi za wananchi kutumika kupotosha umma. Serikali na chama tawala wasitupotezee muda kwa kutumia propaganda ya kuandaa maandamano na kutmia magazeti yao kujisafisha. Haikuwa muda ndefu watu hao hao wakiiambia vyama vya upinzani waache siasa vyuoni wakati kwa chama tawala ni sawa.
    Serikali Ndiyo inayokusanya kodi kutekeleza wajibu wake haihitaji opinion ya jamii kuwachukulia hatua mafisadi kwakuwa ni jukumu lake kufanya hivyo. Hii isiwe danganya toto kuwapoza wananchi hasira waliyonayo. Kinachohitajika hapa ni kuchukua hatua siyo bla bla inayoendelea.
     
  19. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina hasira nao sijapata kuona ...........kiama chao kiko mlangoni
     
  20. N

    NANKY Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wanafunzi wa ccm vyuo ni wahuni tu kwan wanaufisadi kama ule wa ccm kwa mfano chuo kikuu DSM yupo waziri mkuu wa serikali ya wanafunzi huyu jamaa ni mwizi kulikua na student galla huyu jamaa alifisadi pesa nying,kuna kodi ya steshenary hapa chuon huyu jamaa anakula tu wala hajal,mradi wa mashato haka kajmaa kanakula pesa za wanaDARUSO na hukuna wakumchukilia hatua kwani hata upeleke utawala hawez kumsimamia.utawala wenyewe washapigwa changa na huyu bwana.yan vijana wa ccm wanaanza wiz toka wakiwa wadogo.
     
Loading...