Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 10, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani kichwa cha habari chaeleza mchezaji na timu ya ulaya wakati habari yenye ya Bongo tena huku kwetu Mbaaagalaaa, "uandisi" wa bongo bwana...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani African Lyon ni timu ya Ulaya?
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mhariri kachakachuwa!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Soma kichwa cha habari kinasema Del Pierro ajuta kuitamani Lyon hapo unaposoma kichwa cha habari utategemea kuwa mshambuliaji nguli wa juventus ya Italia Alessandro Del Pierro anatamani kujiunga na Lyon ya Ufaransa lakini kumbe ni habari ya kibongo...
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa kama timu yetu ya Bongo ina jina hilohilo la Lyon, Mhariri angeiitaje? na huyo kocjha jina lake (la utani) ni hilohilo, sasa Mhariri afanyeje? labda ungependekeza kichwa cha habari kingekuwaje...
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kocha John William "Del Pierro" aitamani African Lyon
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ubabaishaji dot com, njaa zinatupeleka pabaya
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama maneno haya yote yangetosha kwenye nafasi ile ya headline
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Avatar yako nimeipenda sana...
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Duh kakaka bongo bado tuko far to the target..nimecheka sana au kuna siku eti Kocha sijui wa Simba sijui yanga ameacha kufundisha mazoezi ili kwenda airport kumpokea mwanae anaetoka serbia..jamani mie nilidhani kimetokea kitu alipoenda kumpokea au vipi...Kaaaaaaaaaziiii kweli kweli BONGO YETU
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Haya magazeti yetu hasa ya michezo uandishi wao unakera kwelikweli, sijui hakuna wahariri!
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ila uandishi huu hata ulaya upo na kwenye blogs nimeuona sanaa
     
  14. K

    Kundelungu Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda mimi mnisaidie wadau, kikifanywa Ulaya lazima nasie wabongo tukifanye? Naamini hapa hoja ni kutaka kujua Mwandishi amefanya "kiprofeshenali" au la na siyo afanye tu eti kwa kuwa Ulaya au kwingineko wanafanya!! -- Je tutafika??!!
     
  15. K

    Kapyoka Member

    #15
    Apr 21, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu muhimu ni kuzingatia maadili ya taalumu husika.Gazeti linaloandika habari zilizofanyiwa utafiti wa kina siku zote litapendwa lkn wababaishaji mmmh
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We mgumu kuelewa, hiyo ni aka ya huyo kocha
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako Sinkala fitina mno, wangesema Julio Pereila baba wa watoto mapacha roho ingekuwa kwatu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia Barcelona kuna mchezaji anaitwa Lionel Messi a.k.a "Ramadhani Singano" daah bongo tumeendelea sana. J2 njema
     
  19. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mm sijaona kosa la mwandishi
    ametumia lugha nzuri kupamba gazeti lake,kwani nyie mlitaka nini wakati tayari mmeelewa content yake?
    mbona hata humu wengi post zenu ni tofauti na kinachoandikwa ndani lakini tumewakalia kimya tu,ngoja niishie hapa nisijepewa BAN nyingine
     
Loading...