Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"GAZETI LA CHAMA" Chama kipi nyie watangazaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALABASH, Oct 18, 2011.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi nikiwa nasikiliza mapitio ya magazeti kwenye Radio Magi FM nimesikia kwa mara nyingine tena mtangazaji akisema kwa kujiamini "Sasa nimeshika gazeti xyz "GAZETI LA CHAMA"Kwa kuwa mimi ni wa kizazi cha enzi hizo za chama kimoja nimeelewa mtangazaji alimaanisha nini anapozungumzia juu ya "CHAMA". je aliyezaliwa baada ya kuanzishwa kwa vyama vingi hapa aeleweje? Na cha ajabu ni vyombo vingi vya habari hurudia kauli hii Gazeti la CHAMA.. Wana JF mlio karibu na hawo watangazaji jaribu kuwaelimisha.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    chama cha magamba.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kipi cha ajabu hapo sasa.
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa... What this ? Ulitaka waseme vp ?
     
  5. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna magazeti ya chama, radio ya chama na TV ya chama.
     
  6. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilitegemea waseme chama cha--- . Tanzania hakuna chama kinachoitwa "CHAMA"
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo watz wengi magamba yalishayaota mpaka kwenye ubongo, kiasi cha kutojitambua kwamba tayari tuna vyama vingi. Wao wanajua chama ni kimoja tu cha magamba.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unashangaa gazeti la 'chama' kwani hulijui, si hili gazeti la Uhuru
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama nimekuelewa vema mshangao wako ni kusema "Gazeti la Chama" badala ya "gazeti la chama cha......" na hii ikiashiria kuwa bado kuna mgando wa mawazo wa Chama kimoja na hivyo huhitaji ku-identify jina la chama kwa kuwa kipo kimoja.

    Lakini swali ni moja, je CDM wana gazeti? Vipi kuhusu CUF? kama hawana basi itakuwa rahisi kwa maana chama pekee chenye gazeti ni kimoja
     
  10. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeuliza swali la aina hiyo kwa kuwa unaishi Tanzania na unajua kuwa Chadema CUF nk hawana magazeti. Je akawa mgeni kutoka nchi jirani au kwingineko anayezungumza kiswahili na akasikia mtangazaji wa Magic Fm akisema "sasa nimeshika gazeti la CHAMA" huzani rwamba atanza kujiuliza CHAMA GANI HICHO?
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wawe wanasema nimeshika gazeti la chama cha mapinduzi (Gazeti la uhuru).
     
Loading...