Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la an nnur kufutwa/ kufungiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuthumiwa haule, Jan 19, 2011.

  1. k

    kuthumiwa haule Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mwenendo wa gazeti hili kuna kila dalili za gazeti hili la kiislam kufutwa au kufungiwa kwani limeonyesha dhahiri bila ya uficho kuwa na mwelekeo wa kichochezi , mwelekeo wenye kuamsha na kujenga hisia kali za kidini hasa kwa waislam ambao kwa miaka mingi wamekuwa ni watu wenye kuaminika na jamii yote ya watanzania .
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu nae utafikiri kipofu! kwani hujaona post kama hii? si upeleke post yako huko? Modereta hamishia hii post huko ilipoanzishwa! kuna watu wengine wanahitaji msaada!
     
Loading...