Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti jipya la Juma Pinto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, May 7, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    wa JAMBO publications ambao walipewa tenda ya 5 years kuitangaza Tanzania. Jamani habari zilizoenea kwenye duru za waandishi ni kuwa keshapata go ahead from ofisi kubwa aanzishe gazeti lake kwa kufuata nyayo za Kubenea na wengineo

    sasa mindhali huyu Pinto kwanza ni shabiki mkubwa wa Chelsea (according to the e-mail he sent to Abramovich) na pili kwa sababu ni mwana JF nimeona itakuwa si vibaya kuunga mkono na miguu mwenzetu kwenye hili labda mwenyewe akiingia anaweza kutufahamisha jina la gazeti na lini litatoka kama ndio bwana mkubwa keshalibariki

    nawasilisha

    [​IMG]
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Icadon upo eeeh?
     
  3. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Kidogo umeniacha kando:pinto ni MWENZETU kwa "uanachama" wake JF (I didnt know abt that),ushabiki wake kwa Chelsea au u-Tanzania wake?

    Tukiacha hilo kando,kwa mujibu wa maelezo yako ni kwamba jamaa
    ...sasa hili la
    linatoka wapi tena?

    Sijawahi kuona post hata moja ya Pinto kwa jina lake as Juma Pinto,sasa nadhani itakuwa rahisi zaidi kwa Rostam kutangaza hadharani kuwa ndie mmiliki wa Kagoda kuliko huyo Pinto kuja hapa kuthibitisha taarifa zako hizo (including kumwaga siri-TOP SECRET- kwamba bwana mkubwa ameshalibariki).

    Au ndio ulikuwa unatufikishia ujumbe on behalf of Mr Pinto?If so,msg delivered!
     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njisi ya mienendo yako ya hivi karibuni humu jamvini naona hautaki kabisa hilo gazeti linunuliwe. Watu wakiunganisha na kuona gazeti linatangazwa na kuwadi wa mafisadi watadhani kuwa basi nalo ni gazeti la mafisadi na hawata linunua kabisa
     
  5. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #5
    May 7, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    SERIOUS ALLEGATION mzee unatakiwa na wewe ujitetee hapa kwa kutoa ushahidi au na wewe utuambie SHALOM ni kuwadi wa nani eeeh kwani hujui ndio style ya zama hizi?????

    Ukitaka kujua kama ni la mafisadi au la kasome taarifa ya MKAGUZI MKUU juu ya JAMBO PUBLICATION.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bwana SHALOM, do you really LOVE JESUS?
    Napatwa kigugumizi kidogo hapo...
     
  7. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti kauziwa Rostam
     
  8. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya nasubiri nyuzi za ukweli tu.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2013
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe Juma Pinto alianza kujadiliwa kitambo humu!
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh tutajua mengi
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    naanza kukumbuka wakati habari za wizi wa EPA ulipoibuliwa bungeni chanzo kikiwa 'habari za mitandao' na hasa jf. Mtu mmoja 'makini' wakati huo akiwa ndiye mshika rungu akapondelea mbali lakini sasa ndio anasimamia na washirika wake ili aende Ikulu.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi ndo naona leo
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  14. 2

    2pad JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2013
    Joined: May 10, 2013
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naombeni kuuliza hi Saed Kubenea anaandikia gazeti gani na je ndo mmiliki wa gazeti Mawio. maana wandishi wa MwanaHalisi ndo wa Mawio ila simuoni kubenea.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na Mwandishi wetu
     
  16. h120

    h120 JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2013
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hilo gazeti litakuwa na katuni?
     
  17. uvugizi

    uvugizi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    JF uwe makini nayo lisemwalo lipo na kama halipo wamelipuuzia tu, lakini yote ni kweli tupu
     
  18. F

    Frank Joseph Member

    #18
    Aug 28, 2013
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na mwandishi maalum.
     
  19. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Naam,yeye ndiye mmiliki,mtafute nawe utampata,anakwenda kwa jina la "Mwandishi Maalum"
     
  20. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,387
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ningependa kujua profile yake japo kwa ufupi huyo mmiliki wa gazeti tajwa hapo juu. Tuachilie mbali ile sifa ya mtu wa totoz na bata za hapa na pale hiyo kawaida yetu waafrika.
     
Loading...