Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti hili lina dhana hasi kwa chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SILENT GUNNER, Aug 7, 2012.

  1. S

    SILENT GUNNER Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari zenu,pengine kwa kutofahamu nimekuwa na hisia fulani juu ya gazeti liitwalo mitaa yetu, leo imekuwa mara ya pili kuna mtu amekuwa akigawa gazeti hilo maofisini,siku ya kwanza nilishindwa kumhoji japo kidogo, leo tena kaingia kwa haraka na kutoka huku akiacha gazeti hilo na mara nying lina kuwa na vichwa vya habari ambavyo vinaonyesha “msimamo hasi“ kwa chadema je gazet hili kuna mtu analijua? Ama linamilikiwa na magamba wanaohangaika kujivua gamba? naomba kuwasilisha.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hebu tupe habari linakuwa na habari gani
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuliona wala kulisikia.
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu never seen that paper/tabloid,whatever.
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ww wa Da hujaliona mm nipo Tanga nimeliona ktk meza ya magazeti imeandika Cdm kugawanyika
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo si gazeti ni kipeperushi au tusema gazeti daku au gutterpress. Ogopa magazeti yanayogawiwa bure au yanayoandikwa na watu wasiojua maana ya neno journalism kama vile Tazama na mengine mengi ambayo yamejaa makanjanja wanaotumiwa kama nepi na mafisadi wa Tanzania.
     
Loading...