Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gazeti hili la dira linamilikiwa nanani? Lipo Mlengo upi ktk siasa za tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 25, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Tafadhari naomba kujua gazeti hili DIRA ni la nani? Mhariri wake ni nani? Mlengo wake ktk siasa za tz ni upi?
     
Loading...