Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GAZETI ANIKA UKWELI: Wabunge Wanapokea Rushwa Ubunge East Africa!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Apr 13, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Moja ya Habari ya Mbele Katika gazeti la ANIKA UKWELI inahusu Wabunge kupokea Rushwa , ambapo Wagombea Wanatoa Rushwa zaidi ya 500,000/ hadi Million moja, Mgombea anaye tajwa kufanya hivyo ni Adam Kimbisa
     
Loading...