Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti Al-Nuur lifungiwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, May 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kusema pasipo na uthibitisho wa kitafiti kuwa:


    1. Baraza la Mitihani linafelisha Makusudi Waislamu na Shule Zao
    2. Vitengo nyeti wapo wakristu wakereketwa (Maana yake vyeo viangalie dini badala ya Competency)


    Sioni kama kuna mantiki yoyote kwenye malalamiko haya.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade naunga mkono hoja hii kwa asilimia mia moja,
    Management ya shule zao ni hafifu kabisa wanashinda wanazurura tu mijini na mitaani kwa nini wasifeli?
    wamekurupuka hwa jamaa kulalamika sana ni ishara ya udhaifu,na woga
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nani amfunge paka kengele?
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja kwa asilimia zote! Lifungiwe milele!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kweli nyani haoni kundule!
     
  7. silvemaps

    silvemaps Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasema hivi siyo tu lifungiwe na viongozi wake wakamatwe na kuchapwa hadharani viboko visivyopungua mia moja,
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    ha haa haaa huwa nacheka sana aisee! kuna watu Tanzania wanajifanya wasomi wakati hakuna kitu..

    Mkuu ebu tusaidie huo usomi wenu unaojitapa nao umelisaidiaje taifa letu kutoka kwenye ndimbwi la umasikini duniani?

    Hivi Tanzania nako kuna wasomi?
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    sasa nitawahoji........wangapi wanasema ni gazeti la udaku wa dini ya subuana?
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siyo gazeti peke yake bali na mtu yeyote anaye husisha ujinga wa waislamu wachache na ukosefu wa madaraka!
     
  11. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya waislamu wana mtindio wa ubongo. Wao wanadhani ni waislamu zaidi ya wale wa Saudia au Iran. Yaani mfano wakienda Saudia wala hawawezi tambulika kama waislamu. Wawaulize wenzao wanaoishi Iraq. Ni ujinga mtupu hii dini upande wa Africa. Waafrika ni weusi na dini ya kiislamu waliipokea kama nyeusi,
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    tatizo la hawa ndugu zetu ilmu hakuna..tuwaulumieni.
     
  13. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili gazeti ni la uchochezi na linahamasisha fujo halina tofauti na radio iman
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Taasisi zote Wizara zote Tanzania, watendaji wote ni Wakiristo, Taifa limeingia mikataba ya kijinga na kipuuzi na wasomi wa Kikiristo katika migodi yetu, sasa mkuu wangu tunakubali kabisa Wakiristo ni wasomi je unaweza kutufahamisha huo usomi wenu wakuu umelisaidiaje taifa letu?
     
  15. n

    nyasa.com Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheikh wa msikiti hawezi kuwa Doctor wa kutibu watu. Uchawi sio mpaka uwange.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Gazeti hili ni hatari kwa mstakabali wa amani hii kiduchu tuliyonayo, kuendelea kuliacha gazeti hili na wamiliki wake ni kukumbatia bomu litakalo walipukia mda wowote!
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    usiwatupie watu lawama wakati nyinyi ndiyo mlioshiriki kikamilifu kuirudisha ccm na serikali yake madarakani 2010 kwa sababu rais ni kikwete/muislam...
     
  18. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unataka kusema mdogo wako alifelishwa makusudi?
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    ww upo off point hiyo sio hoja.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Dr Babak Sheikh. Orthapaedic Surgery.

    Dr Mohamed Aden Sheikh. Surgery.

    unataka wengine?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...