Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaza waniliza machozi!!

Discussion in 'International Forum' started by Kjnne46, Jan 9, 2009.

  1. K

    Kjnne46 Member

    #1
    Jan 9, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Machozi Yanatiririka, GAZA Waniliza
    Kila Leo Nikiamka, Wewe Maskini Nakuwaza
    DAMU Inavyomwagika, Yahudi Anakumaliza
    Mwili Wangu Unatetemeka, GAZA Waniliza!

    Mizinga Inaporomoka, Nchi Yako Kuiteketeza
    Israili Njama Kazipika, Sasa Ndio Inatekeleza
    Ukanda Wote Unawaka, Maiti nyang’anyang’a GAZA
    Simanzi Nzito Imenivika, Nashindwa Yahudi Kumlipiza!

    Roketi Mgogoro Kuzuka, Katu HAMAS Hawakuanza
    Zinapoangukia Hawajafika, Waandishi Yahudi Kawakataza
    Ukweli Umethibitika, Yahudi Ndie Mwarabu Kamchokoza
    GAZA Yote Imeathirika, VIFO Tele VILIO na GIZA!

    Ajabu Matamshi ya Amerika, Bush Eti Kutangaza
    Lawama HAMAS kumpachika, Huku Israili Anampongeza
    Anayeua Watoto na Vizuka, Kadamnasi GAZA Kuiangamiza
    Yaashiria Ajenda Walisuka, Azma Ndio Wanaitimiza!

    Chonde Chonde Mwogopeni RABUKA, Hasira Israili Punguza
    Utaua Halaiki Utasumbuka, Amani ni Nyote Kuzungumza
    Hata Ushindi Ukiibuka, Bado HAMAS Hujawaweza
    Hamasa Mpya Watahamasika, Kuidai Tena Yao GAZA!

    Suluhisho Lahitajika, Pande Zote Kuzituliza
    Mapigano Yaachwe Haraka, Ulimwengu Vita Kukataza
    UN na Wote Washirika, Wawe Mstari wa Kwanza
    Majeshi Palestina Kuyaweka, Kuwalinda Wao na Wenza!

    Mengineyo Nachelea Kuandika, Gugumizi Kinywa Kimekaza
    Nionapo Maiti Kama Taka, Zimezagaa Mitaani GAZA
    Ntima Wataka Kutoka, Ni Imani tu Najikaza
    Mola Nijaalie Malaika, Waimarishe Nguvu Nilizosaza!


    YA-ILLAHI MTUKUKA, WAPE NUSURA WANA-GAZA
    DUA YETU IKISIKIKA, MIOYO TAWFIQ UTATUJAZA
    YA-KARIMA YA-MALIKA, YA-HAFIDHA YA-‘AZIIZA
    NURU YAKO KUMULIKA, IONDOE GIZA YA MAUTI GAZA!!

    A A M I I N ! A A M I I N !!
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Why dont you cry for Congo,Sudan,Zimbambwe,even Tanzania Albino are killed every day,kitu gani kikutoe machozi au kwa sababu wao ni wa-arabu????
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Muulize,ndo maana tunadharauliwa kutokana na madhaifutulionayo kama huyo anayetokwa na machozi, hao watu wenye maendeleo waache wachapane tena sana,maana wao wakichapana watataka dunia yote ijue wakati sisi tukichapana wao huwa hawajali wanaangalia rwanda walikufa more than milion,same to congo hao unao walilia hawatoi msaada kamwe kwa congo tena ndio wanafurai maana wanapata silicon nk.Tena hao gaza wachapwe tu wamezidi ubabe kwanini wanarusha maroketi kuua raia wa israel acha na raia wa gaza wafe kama wenzao wa israel.
     
  4. K

    Kjnne46 Member

    #4
    Jan 11, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ALIFU: Jibu liko katika Shairi lenyewe, kwani fumbo mfumbie mjinga .......

    BAA: Kuomboleza, kushangilia ama kushabikia kitu sio lazima kiwe nyumbani kwako, nchini mwako au jirani yako. NI UAMUZI WA MTU MWENYEWE kama vile walivyo baadhi ya wana-JF wanashabikia Arsenal, Barca au MAN U na KUIPONDA TAIFA STARS lakini siwalaumu au kuwauliza kulikoni "ingawa mimi sipendezwi na jazba yao".

    TAA: Nimewaita Waarabu kwa sababu ndio walivyo (sio Wazungu au Wafrika) na HAMAS ni chama chao cha ukombozi cha kumtoa mvamizi (Yahudi) anayeikalia nchi yao kwa mabavu. Ingawa Hamas walishinda kura katika Uchaguzi wa Palestina bado wanaitwa "terrorists" kama vile jina la Mandela bado limo katika orodha ya FBI ya Magaidi! Hizo njama zote tunazifahamu.....

    THAA: Kwa upande wangu, hii ni tamati ya mada hii. ALAMSIKI!!
     
  5. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    That's right! Mtu hawezi kulilia damu ya mbali na akashindwa kulilia ya karibu. Yaani anaonyesha huruma mbali kuliko ndugu zake wanaokufa kila siku ama kwa sababu ya hali yao ya maisha, rangi ya ngozi yao, mali au sababu ya kukosa huduma bora za kijamii hapa nchini?
     
  6. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki mtupu!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Is this an international news or ni nyimbo za taarabu? People, let us be serious.

    Mods, peleka hili shairi kwenye jukwaa husika.

    Hili shairi linatia kichefuchefu
     
Loading...