Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gavana wetu shopping Lauer's Maryland nchini Marekani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 12, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Wadau ndo msemo duniani wawili wawili? Au ni serikali yetu inamuacha huko raia wa Marekani katuibia kakimbia?


     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Huko anaitwa David Birlel Gavana wenu Marehemu aliitwa Daud Balali
    Hebu mtumienuu mke wake approve km zile tatoo ni za mumewe kweli akinyamaza tumeliwa
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku kweli itajulikana na napenda kweli ijulikane kabla ya 2015 maana Membe alijiapiza kwamba kama ikigundulika kuwa Balal hajafa basi atajiuzuru!
     
  4. k

    kilochindi Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna gazeti moja jumanne ya wika hii lilitoa front page kuwa akaunti zake marekani zinafanya kazi sasa cjui nani anae zirun! kweli tanzania ya nkwere hamnazo, yawezekana analinda maslah ya bush na dhahabu zetu, nkwere na ufisadi wake, mkapa,,,,,,,, ndio mana nae analindwa lol
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nani aliwaambia balali kafa?...jalibuni kupm kwa huyu member de'levis huyu anajua kila kitu juu ya balali....wanakula nae bata sana
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Acha chuki binafsi juu ya marehemu, tueleze alikuibia nini, wewe unaamua kusindikiza uongo wa watu wenye maslah?!
     
Loading...