Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gavana ballali hajafa- source:gazeti la fahamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Apr 10, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna maswali mengi mimi kama mtanzania nimekuwa nikijiuliza mazingira tata ya kifo, na kuzikwa kwa gavana wa bot, daud ballali. Leo gazeti la fahamu limenitegulia kitendawili kuwa ballali hajafa.

    Najiuliza ni kwa nini serikali imepokea taarifa ya kifo cha ballali bila kufuatilia hospitali aliyokuwa anatibiwa huko marekani, mahali ulipofanyika msiba, na sehemu alipozikwa. Kama hilo ni gumu, watuonyeshe walau picha za mazishi.

    Kama suala hili lina ukweli serikali ijiandae kuvuna aibu asubuhi.

    Wadau wa jf, siri hii ina maanisha niiiini?
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Sasa si unge qoute hicho kipande cha gazeti linasemaje!
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndio hivyo tena,hata kanumba hajafa pia hapo unasemaje.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ww mgeni nchi hii? Au ndo mwl mkuu umewekewa iternet unaanza kuweweseka. Basi ujue nchi hii ni ya walangizi kitu kama hicho ni kawaida.
     
  5. l

    liverpool2012 Senior Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hili nalo jipya?
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Life expectancy ya hii thread ni fupi sana.
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya maelezo kwenye gazeti hilo yanasomeka "... Akaunti zake Marekani zinafanya kazi"
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mie huwa napata gadhabu sana mtu anapotoa hoja nusu nusu namna hii utafikiri kila anaesoma hii thread ameshikilia hilo gazeti mkononi! Kwa nini usikae chini upangilie thread yako vizuri kabla ya kupost? Sasa sisi wapita njia unafikili tutasoma hilo gazeti kwa kusadikika? Hebu mwaga kila kitu hapa ili tuchangie hii thread otherwise utakuwa mmbea!
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna thread nyingi kama hii. Hebu dadavua, habari ikoje?
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Mkuu,

    Wengine hatujaona hilo gazeti, unaonaje ukitupatia summary ya hiyo news, maana najua haliko mtandaoni na hivyo huwezi kutuwekea hapa habari nzima.

    Kwenye mazishi nadhani kuna watu wa ubalozi wa Tanzania Washington DC walihudhuria ingawa hakuna aliyeruhusiwa kuona mwili wa marehemu.

    Hayo maswala mengine ya kwamba serikali haikufuatilia hospitali aliyokuwa anatibiwa, sidhani kama ni sahihi maana aliugua akiwa Gavana wa Benki Kuu na lazima Benki Kuu ilikuwa inalipa gharama zake na bado aliendelea kupewa mshahara wake kama kawaida na pia hata barua ya kuomba kujiuzuru aliandika akiwa US. So, serikali ilikuwa inajua kila kitu ila haikutaka kuweka wazi may be kwa sababu zao wao wenyewe.

    Lakini kuelekea 2015 kuna mengi sana yatafumka ili wale wanaowania kupeperesha bendera ya CCM kuelekea Magogoni waweze kumalizana wao kwa wao. CHADEMA kaeni mkao wa kupewa clues za ufisadi na inawezekana details zote zikawekwa wazi na hivyo unakuwa ni mtaji.

    Mukama juzi amelia na Kamati za Bunge kwamba iweje tuhuma zinazojadiliwa kwenye Kamati ya Bunge zifike kwa waandishi wa habari kabla tuhuma hizo hazijafikishwa kwa Spika ili afanye maamuzi kama ziwe discuessed au la. Hatimaye akaropoka kwamba hizi zote ni njama za wanaotaka kuvuliwa magamba. Kwa hiyo joto ndani ya CCM ni kubwa sana na likiendelea hivi Mkapa akae mkao wa kueleweka maana ataumbuka tena na sijui ataficha wapi uso wake.

    CCM ina hali mbaya sana kwa kuwa makundi yamekamiana, hata Mukama aliyekuwa anasema kuwa na makundi ni sawa, lakini victim mkubwa ni chama maana siasa za makundi zinaishia kukipaka matope chama chote na pia kuipaka matope serikali. Namna ya kuja kujinasua kutoka kwenye hilo tope itakuwa ngumu sana na mwisho wa siku wote watakosa. Ndugu zangu wa Morogoro wana msemo wa "kazopata", kwamba bora tukose wote maana ukipata utaringa sana na kututambia.
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Akiuficha moto,moshi utamuumbua"kama kweli hajafa basi hatakufa tu!tutakuja kujua ukweli hemu tumwachie mungu ilo janga
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Drama hizi zitaisha lini?
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni zaidi uijuavyo! weka ilo gazeti nasi tulio nanjilinji tulisome.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani napita maana habari hii ni kama tetesi,mleta habari ungeiweka kwa kina ingewa poa sana
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa hajafa anakula raha nchi za watu
     
  16. mudushi

    mudushi Senior Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We Head Teacher,

    Mbona unachekesha mno. Nani alikwambia kuwa Balali amekufa? Mbona mnazusha tuuu habari ambayo hamuijui? Jamaaa mbona anakula good time na anasikitishwa saana na wale wanaomwobea mabaya. Anajipanga kutoa tamko hivi karibuni.

    Mduu
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Balali amefariki na amezikwa FULLSTOP.
    Ndugu zake wamelia sana na walishiriki katika maziko pia serikali na vyama vya kijamii na visivyokuwa vya kiserikali vilishiriki.
    Kama mnataka picha tuweke hapa, na yupo mwanafamilia aliwahi kuelezea uchungu wake humu JF kwa wanaosema yupo Hai.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mazishi ya Kanumba yameshuhudiwa na umati wa watu. Lakini kifo cha balali na mahali alikozikwa ni ya kufikirika tu.
     
  19. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuamini kuwa Daudi Balali ni marehemu
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa na wasiwasi sana na uraia wako kutokana na jinsi unavyopost pumba humu! Sasa nimeamini we hauko tanzania, na wala historia ya matukio yaliyotokea Tz huijui. Mfano mzuri ni hii thread.
     
Loading...