Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gautes

Discussion in 'JF Doctor' started by nameless girl, Oct 11, 2012.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    ninaomba msaada wa kuujua ugonjwa huu na chanzo chake tafadhali na nini kifanyike kuprevent
     
  2. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusikia mahali fulani kuwa chanzo chake ni nyama ya mbuzi na bia, au toomuch protein mwilini, na kutokuwa na tabia ya kuupa mwili mazoezi ya kutosha.Ila kitaalamu zaidi tuwasubiri wenye fani hizo
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi kunambia kuwa ulaji ulliopitiliza wa red meat ni chanzo kikuu......tena haswa nyama ya mbuzi..
     
Loading...