Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gauni la nyama (Lady Gaga)

Discussion in 'Jamii Photos' started by De Javu, Sep 14, 2010.

  1. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    Haya hii ndio kufuru ya kushiba au ndio fashion ? Lady Gaga mwanamuziki wa huko uliko ungua mpini kukabaki shoka akiwa na gauni lilotengenezwa kwa nyama katika hafla ya MTV Video Music awards huko LA. Kazi kweni akina dada fashion hiyooo...
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Damn! Watoto wanakufa na njaa ethopia, south sudan, yeye anafanya kufuru ya kuvaa nyama!!

    [​IMG]
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soon tutaona dada zetu na magauni ya ze kitimotos
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaa!:eyeroll2:
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na joto la Dar kutanoga kwel kwel
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    hii ni noma nawasubiri kuwasikia wale PETA watasemaje
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nyama hiyo inapoanza kuchina inakuwaje?
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuh

    Sasa huyu GAGA mwisho wa maneno Khaaaaa, hapo Madona hafikiii tena
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sipati picha alivyokuwa ananuka!uchizi tu unamsumbua!
    hiyo bongo hatuwezi kuiga na hawa inzi wetu si wataonekana wao badala ya hio nyama!
     
  10. J

    JUANITA Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjiulize, baada ya awards kumalizika - nani waliokwenda dinner kwa Gaga?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ni pale uwezo wa kudizaini unakufanya kuwa mpuuzi na unayefaa kupuuzwa

    extremists sio kwenye dini tu, this lady has gone too far
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wazee, hiyo ni nyama nyama hihi nyama kama nayokula mimiii, au SYNTHETIC NYAMA? Kama ni nyama halisi basi nimemkubali huyu dogo, walah kuna siku atavaa gauni la mavwi!
     
  13. D

    Dina JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu bi mdogo sasa anapitiliza, ni nyama ile ile tunayoijua au hii mwenzetu ya kwake special? Ina kidude cha kunyonya damu isichuruzike chini? Uchizi wake unapitiliza sasa, nafikiri pia labda haelewi zoezi la kulala bila kula vinginevyo huu upuuzi asingeufanya....
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unfortunately the world doesn't work that way!!!!!!!
     
  15. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani kweli hii ni kufuru, ni nini hiki tena!
    i'm sure dada zetu muda si mrefu wataanza kuiga na kuvaa hivi, tena kwa kuwa kilo ya nyama ni bei, naona wataanza na japo kofia hiyo!!
     
  16. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!! akipita karibu na mbwa wa bongo na njaa hizi atasalimika kwwli!!
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyu mwanamke belongs to masonic order, hufanya anachoambiwa na wakuu wa free mansons. Wala sishangai. Swali ni kuwa hiyo ni nyama ya mnyama gani.
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyu mwanamke ni Yezebel, ni mmoja wa maajenti wa shetani toka kuzimu kabisa. wengi wa wanaoangalia au kuhudhuria matamasha yake, kuangalia nyimbo zake, huwa wanaingiliwa na mapepo ya ajabu ambayo kutoka si rahisi. watu hawa wanaoabudu dini ya shetani, wamemaliza wengi. kama haujui jini, angalia jinsi anavyotembea, jinsi alivyo na mwenendo wa kingonongono, mwenendo wa kishetani, yaani ni pepo kabisa, shetani kavaa mwili wake na atamaliza roho nyingi za watu. poleni wafuasi wake!
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nadhani hayo ni maplastiki tuu...ingekuwa nyama angejaa mainzi tayari
     
  20. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unafikiri ulaya kuna manzi wengi kama hapo kwenu magomeni...tehtehe..manzi ukumbini yaende kutafuta nini? izo nyama atakuwa amezipiga pafumu hata hazinuki...
     
Loading...