Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gauni Hili la Harusi Limemtia Matatani Bi Harusi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 29, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Shela lililomtia matatani bi harusi wa nchini Urusi</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top"> Friday, November 27, 2009 3:34 PM
    Mwanamke wa nchini Urusi ambaye alivaa shela la harusi lililoweka wazi matiti yake, amesakamwa na maneno ya kashfa katika forum mbali mbali duniani baada ya picha ya harusi yake kuzagaa kwenye internet.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Mwanamke huyo ametupiwa maneno ya kashfa kwa kuvaa gauni la harusi ambalo liliweka wazi matiti yake.

    Picha ya bi harusi huyo inasemekana ilipigwa mwaka jana lakini iliingia kwenye mitandao wiki hii na kumsababishia kero mwanamke huyo.

    Watu wamekuwa wakiliponda gauni lake la harusi na kutoa maneno ya kebehi kumkashifu.

    Gauni hilo la harusi liliacha wazi sehemu kubwa ya matiti yake na kwa chini lilikuwa sawa na magauni ya harusi yaliyozoeleka.

    Magazeti ya Uingereza yamekuwa yakimsaka bi harusi huyo wa nchini Urusi ili wamfanyie mahojiano lakini wameshindwa kulipata hata jina lake.

    Chini ni linki ya Picha za baadhi ya vituko vya mabibi harusi vilivyowahi kutokea duniani.

    Picha zaidi bonyeza hapa http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3630426&&Cat=2
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi na huyo mmewe ndo kamruhusu kuvaa gauni kama hilo?? na church ameingiaje ??
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sina usemi....:confused:
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi naona poa tu. Uhuru wa mavazi huo jamani mnashangaa nini??
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha Brooklyn yaani weye mmh hayo manyonyo anamuonyesha nani ???
     
  6. I

    Irizar JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is disgusting!!!!!
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani inashangaza kweli. Dunia sasa inapoteza mwelekeo, mume anaruhusu hicho kivazi, kanisani nako anaingia namna ile na anaruhusiwa, hilo kanisa nalo lina walakini. Lol!
     
  8. k

    kibebii Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anaonewa huyo, wengine hawavumi lakini wamo.
     
  9. M

    Martha K New Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh mie naona kama hii dunia inako elekea siko.na huyo mchngaji au padre alimruhusuje huyu kuingia kanisani
     
  10. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napita,Mx
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Na huyo bwana harusi ****, kama mimi siongozani nae na kama ni kanisani padre pia **** mwingine. Unaingia vipi nyumba ya mungu nusu uchi, some respect people!
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiona stripper wategemea nini sasa
    OTIS
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mh atakuwa alimdistract Pastor kwa sana.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! dunia na vijimambo
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hawa hawakufungia Church!Lazima itakuwa ni kwenye garden!!
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Daah, hii nilikuwa sijaona Arooo!!! Picha safi sana dada zangu hii jamani. Eeehh bana wee, yaani mtindi nje nje, lohh!!!

    I wish ningelikuwepo hapo na kibuyu cha maziwa, ningelikamua kidogo na kunywa. Mmmhh mmmhh mmmhh!!!

    Urusi jamani ni hatari, Saint Ivuga, vipi hii harusi ilikupitia kushoto au ndiyo ulikwenda kumfunda kimwana kabla ya harusi?

    Huyu atakuwa lazima Tatiana "Kudadadek'a" Mtindiyeva.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...