Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaudance Lyimo Avamiwa na Majambazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Aug 20, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Wakuu niko nje ya jiji la Arusha naomba kupewa taarifa eti yule meya mwenye utata jijini Arusha eti amevamiwa na majambazi na ametishiwa kuuwawa! mwenye taarifa naomba aiweke hapa tafadhali.
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mchezo wa siasa, bila shaka anataka umma umhurumie na kuhisi chadema wanahusila. Anapata malipo ya watendo yake
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mmmmhh! Ngoja wenyewe watakuja!
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Mtu kama umefika hatua ya kutishiwa na majambazi nadhani tuuu ni bora kuepusha shari na kuachana na mambo kadhaaa kama unafanya biashara ya kuwadhurumu watu nao watakuja kukutishi kwenye week point yako esp Madaraka ya Mayor ili ijulikane ni Political Issues au kama ni Political Issue na wewe ni mcha Mungu unaonaje huo uchaguzi uliokupitisha je ni halali au? nakama kweli sio halali basi achia hayo madara kwanini ung'ang'ania kupoteza uhai na vitisho visivyo na malengo yoyote.

    Nadhani hapa kunadhana ya Limo mweneywe ajichunguze je ni kweli hao majambazi wametumwa au wamekuja kivyao kwa advantage ya Political Issues ya hapo Arusha au?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni lile kundi linaloongozwa na yule aliyetajwa na Zombe?
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana ni lile la waliotoa roho za wachimba madini wasio na hatia chini ya uongozi wa Zombe
     
  7. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unapindisha maneno.
    Hata mi nimewaza huyu mh. "jambazi" anaweza kutuma kikosi chake kifanye kazi.
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,320
    Trophy Points: 280
    Masaburi at work, huwezi kuja na hoja ikajadilika hata siku moja? hata katika familia yako unatumia hichohicho kufikiria jambo? kama ni hivyo pole
     
  9. F

    Fidi Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    lyimo si aachie umeya wenye utata
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kumbe katishiwa tu kuuwawa bila kukombwa chochote,,,basi hao sii majambazi bali ni watu wenye nia njema nae cha muhimu ajichunguze matendo yake nijuavo ARUSHA cha mtu hakidhulumiwi bure.
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wabongo bana badala ya kupiga cm polisi we unaanza kusafu, haya mkuu taarifa imetufikia.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyama kuliko mtori kahe mkulimA ahonga njaa kwakweli inamaliza tumbo kitakuchwe kuchwe sielewi kabisa mbuche ni nini!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naona hapa hakuna alietoa jibu sahihi kila mtu anaendeleza tetesi badala ya kutoa data kamili..
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    We Ndallo vipi, nina amini arusha kuna wana jf wengi tu, na kama kungekuwa na tukio hilo bila shaka wangeshaleta habari hapa kabla ya wewe uliye mbali kuuliza, kwa hiyo kama umesikia tukio ni vyema kulithibitisha kabla kuingia jf na kutuuliza sisi. Habari yenyewe hata hujatuambia ulikoitoa, wenyewe wanaulizaga SOURCE PLEASE!
     
Loading...