Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaucho Gaucho Gaucho!!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Sep 2, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hajafa na binafsi yeye mwenyewe anazishangaa hizi taarifa.By the way he is not a dead man!
    Yeye ni mzima na sasa hivi yupo club anapata mvinyo na huku toto zimemzunguka kama kawaida yake.
    Baada ya kupata taarifa hii ya tetesi first of all niliikumbuka robo final ya Brazil na England jamaa aliwatungua hawa mabishoo goal la faulo mita40.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Gaucho mzima,hata mitandao mikubwa na vyombo vya habari vipo kimya
     
  3. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    jembe kwa sasa namuona ndani ya uwanjani anapiga against corinthan !!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Huo mtandao uliosema hivyo ni FAKE!wameandika mwisho kabisa kwamba taarifa zote ni fake kwa asilimia mia
     
  5. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pia kaitwa kikosi cha Brazil.... he is incredible... mabishoo wengine watapiga kelele lakini the guy ni kipaji asilia!!!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    QUOTE=mandieta;4550436]Hajafa na binafsi yeye mwenyewe anazishangaa hizi taarifa.By the way he is not a dead man!
    Yeye ni mzima na sasa hivi yupo club anapata mvinyo na huku toto zimemzunguka kama kawaida yake

    Baada ya kupata taarifa hii ya tetesi first of all niliikumbuka robo final ya Brazil na England jamaa aliwatungua hawa mabishoo goal la faulo mita40.[/QUOTE]

    Hapo kwenye red inanikumbusha mbali!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mambo ya eddie murphy haya bwana..
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dk 56 Corinthians 0-0 Atletico MG
    GAUCHO ndani ya dimba na akigawa mpira kama kawa vile!

    Hbr hii sikuitaka niikute humu kbs!
    Dhinho yuko njema wa afya njema kabisa!
    Shindwa pepo kabisa!
     
Loading...