Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaucho amsuta Dunga...

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, May 16, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Magoli mawili ya kiungo mshereheshaji anayeaminika kucheza kandanda toka Mbinguni na pia inaaminika kuwa awapo uwanjani basi shughuli zote huko mbinguni husimama Ronaldo De Assis Moreirra al maaruf kama Ronaldinho Dinho the Saint ama Dinho Gaucho yameisaidia klabu yenye mafanikio zaidi duniani yaani Assozionale di Calcio Milan kuibuka na ushindi wa magoli matatu dhidi ya wajukuu wa bibi Laverchia Signora yaani Juventus.

    Katika mechi hiyo ya mwisho ktk msimu huu wa ligi ya serie A tulishuhudia timu ya juve ikikubali kulambwa goli 3-0 dhidi ya AC Milan katika uwanja wa Sansiro Meazza hapa Milan.

    Goli la kwanza la Milan liliwekwa kimiani na Beki chipukizi Luka Antonini kabla ya mtakatifu Gaucho kuja kumalizia magoli mawili ambayo ni mpasho na msuto kwa Kocha wa Brazil Dungayembe ambaye amejichumia dhambi kwa kuacha kumjumuisha mtakatifu ktk kikosi kinachotaraji kuja Bondeni hivi karibuni.

    katika mechi hiyo saint Gaucho aliitumia kwa kuisaidia Milan kupata ushindi na kutambuliza aina mpya ya chenga na skills ambazo hazijapata kuonekana hapa duniani.

    Pia Katika mechi hiyo Milan pia walimuaga rasmi kocha wao Leonaldo baada ya kuitumikia klabu hiyo kwa takriban miaka 13 akiwa kama mchezaji, kiongozi na kocha.

    Kwa niaba ya washabiki wa AC Milan waliopo ktk nchi hii iliyojaa ufisadi na kuogopana napenda kumshukuru Leo kwa yoote mema aliyotutendea, na kama kutakuwa na mapungufu basi tunamwomba atusamehe, kwani yoote yalitokea ktk hali ya ubinaadamu.

    Forza Milan.
    Sempre Dinho.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Ningependa sana huyu awemo kwenye timu ya Brazil ili dunia iweze kuona kipaji chake kikubwa alichokuwa nacho cha kutandaza kandanda.
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama mbingu zinasikia kilio chenu basi risevu Dinho ataitwa punde mmoja wa wachezaji 23 wa kikosi cha kwanza atakapojitoa!
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    kufuru hizi hazifai, eti awapouwajani shughuli zinasimama mbinguni kwa yeye nani? upuzi huu.
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huu ni ukosefu wa akili, hauwezi kukufuru kuwa shughuli zinasimama mbinguni. haufai, unatumiwa na shetani, mkumbuke Muumba wako siku za ujana wako, mpe yeye sifa zote, epuka kitu chochote kitakachomshushia Mungu hadhi....Mungu wetu ni Mungu mwenye wivu, hapendi mtu achukue utukufu wake wowote ule, mtu anayefanya hivyo huwa ana face death on the spot. kumbuka mfalme herode alipokuwa anahutubia watu ktk kitabu cha matendo ya mitume, watu walipiga kelele wakisema "hiyo ni sauti ya mungu", pale pale Mungu alimtuma malaika wake akampiga kwa chango akafa pale pale. kuna mifano ya watu wengi wanaoiba utukufu wa Mungu, na Mungu hawaachi. wewe una bahati, ni neema ya Mungu kuwa bado upo, Mungu anakupenda sana, anataka ubadilishe njia zako mbaya...umrudie yeye naye atakusamehe dhambi zako zote. kama vile mashariki ilivyo mbali na magharibi ndivyo atakavyoziweka dhambi zako zote kama ukimwendea kwa kumaanisha.

    mpira tu ukufanye umkufuru Mungu na mbingu yote, mpira ni nini ndugu yangu, mpira unakusaidia nini na utakupeleka wapi, umepata nini hadi ulivyoanza kuushabikia hadi leo, hamna lolote...na ndo uutukuze mpira kiasi hicho? Mungu akusamehe na akusaidie. UTUKUFU NA HESHIMA NI ZAKE MUNGU aliyeumba mbingu na nchi, uweza wake haupimiki, nguvu zake ni za milele, nguvu zake hazishindwi wala kusimamishwa na kitu chochote, mamlake yake yadumu vizazi vyote, yeye ana huruma na neema, fadhili zake ni za milele, na uaminifu wake wadumu vizazi vyote. anastahili sifa, utukufu, ukuuu, mamlaka milele na milele. Haleluya to the Lamb of God forever and ever more!
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu gang chomba beef ya dunga na ronaldinho imeanza zamani sana.ronaldhino alimzalilishe Dunga akiwa bwana mdogo sana.


    hii ndio sababu kubwa ya ugomvi wao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Wewe unakurupuka kama mwanariadha wa mita mia.
    hebu Onyesha mahali nilipomtaja Mungu...
    Kisha kwa taarifa yako wewe unayependa kukurupuka ukae ukijuwa kuwa maandiko yanasema Mungu yuko mahali kote.
    Sasa wewe unayejitia kumjua sana ukae na kulijuwa hili.
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hapo mkuu Wenger umenena vema.
    Hebu nijuze je ni bifu gani linalotokota kwa wabrazil hawa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Duuuhhhhh! Kijana mkali!!! Mwache aende zake alimuaibisha sana jamaa, lakini pamoja na kuabishwa kwake bado Dunga angestahili kumuweka kijana huyu kwenye timu ya Taifa ili kuongeza nguvu zaidi katika safu ya washambualiaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    bifu lilianzia kwenye manjonjo hayo ya ronaldinho kanzu hizo Dunga akahisi kwamba Dinho anamfanyia maksudi na kwanini mtoto mdogo anamuaibisha kiasi kile.Dunga alimwambia Dinho amuombe msamaha jamaa akakataa.basi toka hapo ndio bifu kubwa.
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dunga allimind sana hio issue ya kuaibishwa.
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Wakati huo Dungayembe alikuwa anacheza au alikuwa ni kocha?
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbingu zinaingiaje hapa? Nimejaribu kufikiri nikashindwa kupata uhusiano!
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sina haja ya kuangalia hilo kombe la dunia kama gaucho hayupo kwanza tbc washafanya biashara ya kuuza ving'amuzi
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole Pengo..................
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ronaldinho shrugs off Dunga's roster
    Sun, 16 May 2010 06:09:35 GMT


    [​IMG]
    Brazilian midfielder Ronaldinho

    Brazilian midfielder Ronaldinho has insisted that he was not bitter at being overlooked by Brazil's manager Carlos Dunga for the 2010 World Cup in South Africa.

    "My response was here on the pitch, but if he (Dunga) doesn't pick me for the national team it's his choice and I respect that," Ronaldinho said on Saturday.

    The FIFA World Player of the Year in 2004 and 2005 further pointed out that he was unwilling to compare himself with his other team-mates.

    "I've done many good things this season and I don't want to compare myself to others to see if I've done much more or much less."

    Ronaldinho shrugs off Dunga's roster
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi Dunga haelewi kuwa anaua morali ya wachezaji wake aliowachagua? Au hajui kuwa wachezaji hao ni mashabiki na wafuasi wa Ronaldinho? Yaani haoni kuwa watakuwa hawajiamini kila wanapokumbuka kuwa hawastahili kuwepo katika timu hiyo ilhali Dinho aliye fiti 100% hayupo?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaaa anakipaji cha aina yake! Ile kanzu enzi zangu ningelamba red card
     
  19. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nawaamini Brazil. Kule kuna vipaji sio vya kubembelezana. Kama mtakumbuka kile kikosi cha Brazil wakati wa Confederation Cup, kuna watoto wabaya kutoka Santos na Collithians si wa mchezo.

    Mbona Romario alishawahi kuachwa timu ya Taifa na wakachukua ubingwa!!!!!?????
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    alikuwa mchezaji wote kwao huko brazil.si unaona hio clip hapo juu ni Dunga huyo anafanyiwa mambo hayo na Dinho lol.
     
Loading...