Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari

Discussion in 'Jamii Photos' started by RR, Apr 16, 2010.

  1. RR

    RR JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi mwenye gari hii anaweza (au anarusiwa) kukamata gari nyingine kwa madai ya ubovu?
    gari.jpg gari1.jpg
     

    Attached Files:

  2. R

    Renegade JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa ana hisa na barabara hawezi.
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimekosa na picha ya indiketa, dereva anatumia mikono yake kuonyesha upande anaoelekea.
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii nzuri sana
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    tatizo service mkubwa, hawa kina marwa wakipewa pesa ya service wanakimbilia kwa mama Kayayiii. Ingia ndani uone imetembea km 50000 hata service bado. Badae OCS na OCD wanataka kila likitoka lirudi na magunia ya mkaa, pesa apat wapi UTAJIJU WE SI MTU MZIMA? Akishindwa anahamishwa kitua na kwenda kusomba mahabusu!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hiyo mbona nzuri, kuna vile vidogo ambavyo huwa ni taxi usiku, ukikutana nacho unatamani ukikamate wewe
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa!!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kinachokera jamaa wanakamata magari, wanauliza wapi indiketa? washa full light....taa za breki etc
     
  9. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu.hiyo mbona bomba tu zipo zilizochoka zaidi ya hiyo.
     
  10. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukienda mikoani gari za hao jamaa hata brake hazina hiyo ni brand new.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehehe
     
  12. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni made in Tanzania, umaskini tunaukuza sisi wenyewe kwa kutojali mali za umma
     
Loading...